നമ്മുടെ വയറിന് ഗ്യാസ് കെട്ടി കിടക്കുന്നത് എങ്ങനെ കുറച്ചെടുക്കാം

സ്കൂൾ തുറന്നു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ രാവിലെ സ്കൂളിൽ പോകേണ്ട ദിവസം ഒക്കെ ബ്രേക്ക്ഫാസ്റ്റ് കഴിഞ്ഞാൽ രണ്ടു മൂന്നു ടോയ്‌ലറ്റിൽ പോവുകയും അല്ലെങ്കിൽ മീറ്റിംഗ് വല്ലതുമുണ്ടെങ്കിൽ ആ സമയത്ത് ടോയ്ലറ്റ് പോവുകയും മനസ്സിന് വയറിനകത്ത് കാര്യം സംസാരിക്കാം. നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് നമ്മുടെ വൻ കൂടലും തലച്ചോറും തമ്മിൽ ഒരു ബന്ധമുണ്ട് അത് നഷ്ടപ്പെടുന്നത് മൂലം ഉണ്ടാവുന്ന ഈ ഒരു ലക്ഷണമാണ് ഇരട്ടബിൾ ഭവൻ സിൻഡ്രോം.

   
"

ഇത് പ്രധാനമായും ഉണ്ടാവുന്ന ഒന്നാമത്തെ കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് സ്ട്രെസ്സ് ആണ് അത് പല രീതിയിലും ഉണ്ടാവാം ജോലിയുടെ സാമ്പത്തികമായ അല്ലെങ്കിൽ വീട്ടിൽ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ അല്ലെങ്കിൽ പഠിത്തത്തിന്റെ പല ടെൻഷൻ ഉള്ളവർക്ക് ഇത് കാണാം രണ്ടാമത്തേത് എന്നും പറയുന്നത് തൈറോയ്ഡ് പോലുള്ള ഹോർമോൺ ഇമ്പാലൻസ് മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന ചില പ്രശ്നങ്ങൾ അടുത്തത് നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഗോതമ്പിൽ ഒക്കെ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള മൂലം.

മീനുകൾ പച്ചക്കറി ഇത് എല്ലാവർക്കും ഉണ്ടാവും എന്നില്ലെങ്കിലും ചില ആളുകൾക്ക് ഉണ്ടാകും. നമ്മുടെ തലച്ചോറും വൻകുടലും തമ്മിലുള്ള കോഡിനേഷൻ കുറയുകയും പിന്നീട് നമുക്ക് പല പ്രശ്നങ്ങളും ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഒരുപാട് തവണ ടൌണിലേക്ക് പോവുകയും എന്ന പ്രശ്നത്തിലേക്ക് വഴിതെറ്റിക്കുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്. ഇനി നേരെ രണ്ടാമത്തെ ഒരു കണ്ടീഷൻ എന്ന് പറയുന്ന സമയത്ത് നമുക്ക് ഇതിൻറെ നേരെ ഓപ്പോസിറ്റ് അതായത് നമുക്ക് മലബന്ധം ആയിരിക്കും ഉണ്ടാവുക ഒരിക്കലും പോകാൻ തോന്നാത്ത ആ ഒരു അവസ്ഥയും നമുക്ക് പ്രശ്നങ്ങൾ ഉള്ളത് തന്നെയാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *