നിങ്ങളുടെ മുഖത്തെ കരുവാളിപ്പ് മാറാനായി ചെയ്യേണ്ടത്

കൊളാജിൻ പലരും കേട്ടിട്ടുണ്ടാവാം നമ്മുടെ സെലിബ്രിറ്റീസ് പലരും സിനിമാ നടന്മാരും നടിമാരും ഒക്കെ അവരുടെ സ്കിന്നിന്റെ തിളക്കം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ മസിൽസ് ബിൽഡിയാനായിട്ട് നമ്മുടെ ബോൺസിന ജോയിന്റ്സിന് ചെയ്യാനായിട്ട് സപ്ലിമെൻറ് എടുക്കുന്നതായിട്ട് ചിലപ്പോൾ കേട്ടിട്ടുണ്ടാവാം. അതുപോലെ തന്നെ കൊളാജിനും ഒക്കെ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഹെൽത്ത് ഡ്രിങ്കുകൾ നമുക്ക് ഇന്ന് അവൈലബിൾ ആണ്. ഈ കൊളാജിൻ സെലിബ്രിട്ടീഷ് മാത്രമല്ല.

   
"

നമുക്കും വേണമെങ്കിൽ ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ് പ്രദേശം നമ്മുടെ സ്കിന്നിന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ ആയിട്ടുള്ള മുഖക്കുരു പോലുള്ള അല്ലെങ്കിൽ കരുവാളിപ്പ് മുഖത്ത് മെലാസമ കരിമംഗല്യം തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങളുള്ളവർക്കൊക്കെ ഇത് എടുക്കാം. അതുപോലെ ബോൺസിന്റെ ജോയിന്റ്സിന്റെ വേണ്ടി തുടങ്ങിയ മറ്റു സപ്ലിമെൻറ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ക്യാപ്സ് നിങ്ങൾ എടുത്തു എന്ന് വരാം. ഇതിനെക്കുറിച്ച് നമ്മളൊന്നും മനസ്സിലാക്കി ഏതെല്ലാം ഭക്ഷണത്തിലൂടെ നമുക്ക് ഇത് ഉൾപ്പെടുത്താൻ കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് ഈ ക്യാപ്സുകളും കൊടുത്തു വാങ്ങിക്കാതെ നമുക്ക് വീട്ടിൽ നിന്ന് തന്നെ എടുക്കാൻ ആയിട്ട് പറ്റും.

നമ്മുടെ കണക്ടിവിറ്റി ടിഷ്യു എന്ന് പറയുന്ന നമ്മുടെ ബോൺസ് മസിൽസ് ജോയിൻസ് സ്കിന്ന് തുടങ്ങിയ പല അവയവങ്ങളുടെ ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട സ്ട്രെങ്ത് ടൈം ഫാക്ടറാണ് നമ്മുടെ സ്കിൻ ഒക്കെ നമ്മുടെ സ്കിന്നിൽ ഉണ്ടാകാം ചുളിവുകൾ ഉണ്ടാകും. ഇതിന് പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം കൊളാജിൻ ആവശ്യത്തിന് കിട്ടാതെ വരുന്നു എന്നുള്ളതുകൊണ്ടാണ് ഒരു 20 വയസ്സിനുശേഷം കൊളാജിൻ സിന്തസിസ് നമ്മുടെ സ്കിന്നിൽ ആവശ്യത്തിന് നടക്കാതെ വന്നേക്കാം. കണക്ട് ടിഷ്യൂ എന്ന് പറയുമ്പോൾ തന്നെ അത് ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ടത് സ്കിൻ ആണെങ്കിലും നമ്മുടെ ബോൺസിലും മസിൽസിലും ജോയിന്റ്സിലും ഒക്കെ വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു ഫാക്ടർ ആണ് ഈ കണക്ടീവ് ടിഷ്യൂവിന്റെ എല്ലാം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/maMsRHt4oQY

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *