നെഞ്ചിന്റെ ഭാഗത്ത് എങ്ങനെ ഉണ്ടെങ്കിൽ ശ്രദ്ധിക്കുക

ആ പുരുഷന്മാരിൽ വളരെ അധികം കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രോബ്ലം ആണ് അഥവാ പുരുഷ സ്തനം എന്നൊരു കണ്ടീഷൻ സ്ത്രീകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പോലുള്ള ഒരു സ്ഥലം വളർച്ച പുരുഷന്മാരിൽ വരുമ്പോഴാണ് നമ്മൾ വിളിക്കുന്നത് പുരുഷന്മാരിൽ വരുമ്പോഴാണ് പറയുന്നത് 13 14 വയസ്സില് മുതിർന്ന ഒരു ആളായി മാറുന്ന ഒരു ആ ഒരു സ്റ്റേജിൽ ചില ഹോർമോൺസിന്റെ ഇൻബാലൻസ് മൂലമാണ് കണ്ടു തുടങ്ങുന്നത് ഇത് പലപ്പോഴും സാധാരണ രീതിയിൽ തന്നെ ഒരു വർഷത്തിലോ രണ്ടുവർഷത്തിനുള്ളിൽ ചില ഒരു ചെറിയ ശതമാനം ആൾക്കാരെ പോകും.

   
"

അല്ലാത്തവരില്‍ അത് അതേപോലെതന്നെ നിലനിൽക്കും. മറ്റു ചിലർ കണ്ടീഷൻസ് കാരണവും ഗൈനോ കൊമാൾജിയ അതുപോലെതന്നെ സ്റ്റിറോയ്ഡ്സ് ചെയ്യുന്ന ആൾക്കാരിൽ ഉണ്ടാവാം അതുപോലെ മെഡിക്കൽ കണ്ടീഷൻസ് ലിവർ ഫെലിയർ കിഡ്നി ഫെലിയർ പക്ഷേ ഏറ്റവും കോമൺ ആയിട്ടുള്ള കാരണമെന്നും പറയുന്നത് ഹോർമോൺ ഇൻ ബാലൻസ് തന്നെയാണ്.

ട്രീറ്റ്മെൻറ് എന്ന് പറയുന്നത് സർജിക്കൽ തന്നെയാണ് ഒരു ശസ്ത്രക്രിയയിൽ നമ്മൾ ചെയ്യുന്നത് ചെറിയ കീ ഹോളിൽ കൂടെ മറ്റ് വേറെ രീതിയിലുള്ള ഒന്ന് വരാത്ത രീതിയിൽ നീക്കം ചെയ്യുന്നു മറ്റൊരു രീതിയിലുള്ള പാടുകളൊന്നും വരുന്നില്ല. ഈ ട്രീറ്റ്മെൻറ് നമ്മുടെ എല്ലാ ഹോസ്പിറ്റലിലും അവൈലബിൾ തന്നെയാണ് അപ്പോൾ ഇത് പ്രൊസീജർ കഴിഞ്ഞുള്ള പല പേഷ്യൻസിനും വരുന്ന ഡൗട്ട് ആണ് എത്രനേരം എത്രനാൾ റസ്റ്റ് എടുക്കണം അങ്ങനെയുള്ള കാര്യങ്ങൾ വളരെ കുറവാണ് കൂടുതലും വരുന്നത് കോളേജുകളിൽ പോകുന്ന കുട്ടികളാണ് അവർക്ക് കോളേജിൽ പോയി തുടങ്ങാം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *