വെളുത്തുള്ളി ഉപയോഗിച്ച് എങ്ങനെ പ്രമേഹം നിയന്ത്രിക്കാം എന്ന് നോക്കാം

ഫുഡ് ആയ ഗാർലിക് അഥവാ വെളുത്തുള്ളിയെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത് ഇതിന് ഒരുപാട് ബെനിഫിറ്റ്സ് ഉണ്ട് ഒരു ബെസ്റ്റ് ആന്റിഓക്സിഡന്റാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഈ ഗാർലിക് നമുക്ക് പ്രയോജനം ചെയ്യുന്നത് ഹാർട്ട് ആയിട്ടുള്ളത് അല്ലെങ്കിൽ ബ്ലഡ് റിലേറ്റഡ് ആയിട്ടും ആണ് അതുകൂടാതെ ഇത് ബ്രെയിൻ ഫംഗ്ഷൻ നല്ലതാണ് അതുപോലെതന്നെ ബാക്ടീരിയകളെ നശിപ്പിക്കുന്ന നല്ലതാണ് അപ്പോൾ ഞാൻ ഒരു അഞ്ച് മേജർ ആയിട്ടുള്ള ഹെൽത്ത് ബെനിഫിറ്റ് ഓഫ് ഗാർലിക് പറയാം.

   
"

ഹാർഡ് റിലേറ്റ തന്നെ പറയാം അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ രക്തക്കുഴലുകളിൽ അവസ്ഥയെ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിന് ഗാർലിക് വളരെ ബെനിഫിഷ്യൽ ആണ് എന്ന് എന്നാണ് പഠനങ്ങൾ പറയുന്നത് ഇതിന് പണ്ടുകാലത്ത് ഈ ഒരു ഗാർലിക്ക് പലരും ഉപയോഗിച്ചിരുന്ന ആ ഒരു കാര്യങ്ങൾ നോക്കിയാൽ നമുക്ക് മനസ്സിലാവും പലരും വളരെ പണ്ട് ഉപയോഗിക്കാറിലേക്ക് ഉപയോഗിച്ചിരുന്നത് ബ്ലാക്ക് റിമൂവൽന് വേണ്ടിയും അതുപോലെതന്നെ ഈജിപ്ഷ്യൻ ജീവൻ പ്രോസസിന് വേണ്ടി അതായത് കേടു വരാതിരിക്കാൻ ഒക്കെ തന്നെ ഗാർലിക്സ് ഉപയോഗിച്ചിരുന്നതായിട്ട് പിടിക്കപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

അതുകൊണ്ട് അമിതമായ കൊളസ്ട്രോൾ ലെവൽസിനെ നിയന്ത്രിക്കുന്നതിന് ഗാർലിക് വളരെ നല്ലതാണ്. ഗാർലിക് എക്സ്ട്രാക്സ് കൊടുത്തു നടത്തിയ പഠനങ്ങളിൽ നല്ലൊരു ശതമാനം ആൾക്കാർക്കും സിസ്റ്റോളിക് ആൻഡ് ബ്ലഡ് പ്രഷറിനെ നല്ലതുപോലെ ഗാർലിക് എക്സ്ട്രാൻസ് കുറയ്ക്കുന്നത് ആയിട്ടാണ് കണ്ടിട്ടുള്ളത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *