യൂറിക്കാസിഡ് മാറാൻ പപ്പായ കൊണ്ട് ഒരു വിദ്യ

വളരെ കോമൺ ആയി കാണുന്ന ഒരു കണ്ടീഷനാണ് യൂറിക്കാസിഡ് കൂടുന്നത് കൊണ്ട് ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ പ്രോട്ടീൻ വിഘടിച്ച് അമിനോ ആസിഡ് ഉണ്ടാവുന്നു ഇതിൽനിന്നും ഉണ്ടാവുന്ന ഒരു പ്രോഡക്റ്റ് ആണ് യൂറിക് ആസിഡ് എന്ന് പറയുന്നത്. ഈ ബ്ലഡ് അബ്സോർബ് ചെയ്ത് കിഡ്നിയിലെത്തി മൂത്രത്തിലൂടെ പുറം തള്ള പെടില്ല അതിനു പകരം കൂടുകയാണെങ്കിൽ അത് ക്രിസ്റ്റൽസ് ശരീരത്തിന് പലഭാഗത്ത് അടിയുന്നു.

   
"

ഇതുകൊണ്ടാണ് നമുക്ക് പലതരത്തിലുള്ള സിംറ്റംസ് പ്രസന്റ് ചെയ്യുന്നത് നോർമലി നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഒരു ആൻറി ഓക്സിജൻ ലെവലിലാണ് നിൽക്കുന്നത് പ്രശ്നക്കാരൻ ആവുന്നത് ഇത് കൂടുതലാവുന്ന സമയത്ത് മാത്രമാണ്. എത്രയാണ് നോർമൽ ലെവൽ നോക്കാം പുരുഷന്മാരിൽ ആണെങ്കിൽ 3.27 സ്ത്രീകളാണെങ്കിൽ 2.6 മുതൽ 6 വരെയാണ് നോർമൽ വാല്യൂ ഇനി നമുക്ക് എന്തുകൊണ്ട് നോക്കാം നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ പ്രോട്ടീന്റെ അളവ് കൂടുമ്പോഴാണ് കൂട്ടണമെന്നില്ല.

അടങ്ങിയിട്ടുള്ള പ്രോട്ടീൻ അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിലെ ഫൈബർ അടങ്ങിയ ഭക്ഷണങ്ങൾ കുറയുമ്പോൾ അമിതവണ്ണം കൂടുതലായി കഴിക്കുന്നവരിൽ അതുപോലെതന്നെ കാൻസറിന് കീമോതെറാപ്പി എടുത്തവരിലും യൂറിക് ആസിഡ് ലെവൽ കൂടുതലായി നിൽക്കുന്നത് കാണാം. യൂറിക്കാസിനോടൊപ്പം തന്നെ കൊളസ്ട്രോൾ നിലവിലും ഷുഗറിന് ഒക്കെ കൂടുതലായി നിൽക്കുന്നതുകൊണ്ട് യൂറിക്കാസിന് ലെവൽ മാത്രം ടെസ്റ്റ് ചെയ്താൽ പോരാ ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റ് പ്രൊഫൈലും കിഡ്നി ഫംഗ്ഷൻ ചെയ്യുന്നത് നല്ലതാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *