ശരീരഭാരം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ കുറക്കാനുള്ള ഏറ്റവും നല്ല മാർഗ്ഗം

വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ടാണ് ഒരു പ്രശ്നമാണ് അമിതവണ്ണം എന്നുള്ളത് അമിതവണ്ണം സ്ഥലത്തെങ്കിലും ഒരു മിത്ത് ആയിട്ട് അമിതവണ്ണം ഉള്ളവർക്ക് പോലും യാതൊരു ബുദ്ധിമുട്ടുമില്ലാതെ യാതൊരു രോഗങ്ങളും ഇല്ലാതെ ജീവിക്കുന്നത് 110 കിലോ ഉള്ള ആൾക്കാര് ഡയബറ്റിസ് പോലെയുള്ള യാതൊരു ഹൃദയസംബന്ധമായ ബുദ്ധിമുട്ടുമില്ലാതെ വളരെ സുഖകരമായിട്ട് വളരെ ദീർഘകാലം ആരോഗ്യത്തോടുകൂടി ജീവിക്കുന്നത് പലരും പറയാറുണ്ട് നമുക്ക് ബെല്ലി ഫാക്ടാണ്.

   
"

ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടാക്കാം അല്ലെങ്കിൽ വയറിന് വരുന്ന ഒരു മനുഷ്യനെ ബുദ്ധിമുട്ടാക്കുക. മുൻകാലത്തെ ഇംഗ്ലണ്ട് ക്രിക്കറ്റർ അദ്ദേഹത്തിന് ബോഡി പക്ഷേ വളരെയധികം ശാരീരിക ക്ഷമത ആയിരുന്നു ആ മനുഷ്യന് ശരീരം മുഴുവനും ഒരുപോലെ വളരെ ഫിറ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഈവൻ നോ വെയിറ്റ് അധികം ഉണ്ടെങ്കിൽ പോലും മനുഷ്യനായിരുന്നു.

അതേസമയം ജനസമയം 70 കിലോഗ്രാം വെയിറ്റ് ഉള്ള ഒരാൾക്ക് വേണമെങ്കിൽ ഈ പറയുന്ന പല കോമ്പറ്റിഷൻസ് ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യാം അതുകൊണ്ടാണ് നമ്മൾ പറയുക സാധാരണഗതിയിൽ പ്രശ്നം മറിച്ച് ഒരു മനുഷ്യൻറെ അല്ലെങ്കിൽ ശരീരത്തിന് അകത്തുള്ള അവയവങ്ങളെ പൊതിഞ്ഞു ഉണ്ടാകുന്ന കൃഷ്ണക്കാരൻ അതിനാണ് നമ്മൾ പറയുക അത് പൊതുവേ പറയുന്നത് വയറിനെ കേന്ദ്രീകരിച്ച് മാത്രമായിരിക്കും. അപ്പോൾ അബ്നോർമൽ ഫാക്ട് അല്ലെങ്കിൽ അമിതമായ വണ്ണം വയറിനുള്ളവർക്കാണ് കൂടുതൽ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാറുള്ളത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *