മുരിങ്ങയില കൊണ്ട് എങ്ങനെ മുട്ടുവേദന മാറ്റിയെടുക്കാം എന്ന് നോക്കാം

നടക്കുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ കുറെ നേരം നിൽക്കുന്ന സമയത്ത് എല്ലാം കാലുവേദനയ്ക്ക് എന്നത് നമുക്കൊരു പക്ഷേ കാരണമാകും അതായത് സന്ധ്യവാദം നമ്മുടെ ബോൺസിന് സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്ന കാർഡിന് തേയ്മാനം ആണിത് പ്രത്യേകിച്ച് നാൽപം ശേഷമുള്ളവർക്ക്. ഇതിൻറെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണങ്ങൾ പറയുകയാണെങ്കിൽ എക്സസൈസുകൾ ചെയ്യാത്തത് തന്നെയാണ് വർക്ക് ചെയ്യുന്ന ആൾക്കാരെല്ലാം കഴുത്തിന്റെ ഭാഗമായി തീരുമാനം കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്.

   
"

അതുപോലെതന്നെ ഇടുപ്പ് നട്ടെല്ല് കഴുത്തിന്റെ ഭാഗത്തുള്ള എഫക്ട് ചെയ്യുന്നുണ്ടെങ്കിലും കൂടുതലായിട്ട് ചെയ്യുന്നത് കൂടുതൽ ആയിട്ട് നമുക്ക് നടക്കുമ്പോൾ ഒരു ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവപ്പെടും ഇറങ്ങുമ്പോൾ നമുക്ക് വേദന വരാം അതുപോലെ നമ്മൾ കുറെ നേരം നടന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഒക്കെ നമ്മുടെ മുട്ടിനുള്ളിൽ കേൾക്കും അതിന് പറയും ചുവന്ന കളർ പോലെ കാണാം ഇതൊക്കെയാണ് ഇതിൻറെ പ്രധാനപ്പെട്ട ലോകലക്ഷണങ്ങളിൽ പെടുന്നത്. എങ്ങനെ മാനേജ് ചെയ്യാൻ നോക്കാം.

ഒരു 80 ശതമാനം രോഗികളുടെ രോഗലക്ഷണങ്ങളിൽ നിന്ന് തന്നെ ഇതിൻറെ കാരണം നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാനായി സാധിക്കാറുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ ഏതു കാലുകൾക്കാണ് പ്രശ്നമേ ഏത് മുട്ടുകളാണ് പ്രശ്നമെന്നത് എക്സ്-റേ അല്ലെങ്കിൽ എംആർഐ സ്കാനിങ് എടുക്കുന്ന സമയത്ത് നമുക്ക് തിരിച്ചറിയാനായും അതിനുവേണ്ടി പരിഹാരങ്ങൾ നൽകാനായി സാധിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. നമുക്ക് ഇതിനെ എങ്ങനെ കൺട്രോൾ ചെയ്ത് എടുക്കാം എന്ന് ആദ്യം തന്നെ പരിശോധിക്കണം അതിനെ ആദ്യം വേണ്ടത് തന്നെയാണ് എക്സൈസ് എന്ന് പറയുമ്പോൾ ഒരുപാട് സ്ട്രെയിൻ ഇല്ലാത്ത എക്സൈസ് വേണം നിങ്ങൾ ചെയ്യാൻ വേണ്ടിയിട്ട് കാരണം കഠിനാധ്വാനം ചെയ്യുന്ന രോഗികൾക്കും എല്ലുതേയ്മാനം വരുന്നുണ്ട്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *