ഒരാഴ്ചകൊണ്ട് ഇങ്ങനെ 4 കിലോ കുറയ്ക്കാം എന്ന് പരിശോധിക്കാം

ഫാറ്റി ലിവർ പിസിഒഡി അഥവാ പോളിസിസ്റ്റിക് അമിതവണ്ണം കൂർക്കംവലി ഇതെല്ലാം ചേർന്നിട്ടുള്ള ഒരു സംഭവമുണ്ട് മെറ്റബോളിക് സിൻഡ്രോം എന്നറിയപ്പെടുന്ന ചുരുക്കപ്പേരി അറിയപ്പെടുന്ന ഇന്ന് നമ്മുടെ നാട്ടിൽ ഇതിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം ഈ അമിത ന്യൂട്രീഷൻ തന്നെയാണ് അതായത് നമുക്ക് ആവശ്യത്തിനുള്ളതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ആഹാരം അകത്തു ചെന്നിട്ടുണ്ടാകുന്ന അമിത പോഷകം എന്ന് തന്നെ പറയാം. അമിതമായിട്ടുള്ള പോഷണം മാറ്റുക.

   
"

പകരം ഗാലറി ഡെഫിനിറ്റിലോട്ട് മാറുക അതായത് ഒരു മനുഷ്യന് ശരാശരി ഒരു ആയിരം ഗാലറിയാണ് ഊർജ്ജം ആവശ്യമായ വരിക ജോലികൾ ഒന്നും ചെയ്യാത്ത ആളുകൾ ആണെന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ ആയിരം ഗാലറിയിലും കുറച്ച് മതിയാവും എന്ന് പറയുന്നത് ചിലപ്പോൾ ഒരു ഗ്ലാസ് അല്ലെങ്കിൽ ചായ രണ്ടു ബ്രഡ് കഴിക്കുമ്പോഴേക്കും തന്നെ അത് ഉള്ളിലേക്ക് പോകാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്. അപ്പോ ഇതിൽ കൂടുതലായിട്ട് ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ രണ്ടു ബ്രഡ് എന്ന് പറഞ്ഞത്.

അതിൻറെ കൂടെ എന്തെങ്കിലും ജാമോ പുരട്ടി പൈസ ഉണ്ടെന്നുണ്ടെങ്കിൽ ചെലപ്പോ അതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ആക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട് ഇങ്ങനെ കാലറീസ് കൂടുതലുള്ള ഭക്ഷണത്തെ ഒഴിവാക്കിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണം കൊണ്ട് നമ്മുടെ വയർ ഫീലാക്കി വിശപ്പ് എല്ലാവർക്കും ഉള്ളതല്ലേ നല്ല ഭക്ഷണം കിട്ടിക്കഴിഞ്ഞാൽ എല്ലാവരും കഴിച്ചു പോവുകയും ചെയ്യും. അതോടൊപ്പം കുറച്ചു ടെക്നിക്സ് കൂടി പറയട്ടെ ഞാൻ ഈ പറഞ്ഞപോലെ ഇതിനേക്കാൾ വണ്ണം കൂടിയ ഒരു വ്യക്തിയായിരുന്നു.

ഞാൻ ഇപ്പോൾ ഒരു നാലഞ്ച് കിലോയോളം വണ്ണം കുറഞ്ഞു നമ്മളെല്ലാവരും ജീവിക്കുന്ന ആൾക്കാരായിരിക്കാം ഒരേ ഇരുപ്പിൽ തന്നെ ചെയ്യുന്ന ജോലികൾ പുതിയ രീതിയിലുള്ള പുകവലിയാണ് ഈ ഒരേ രീതിയിലുള്ള 5 മിനിറ്റ് കൂടുമ്പോഴും നമുക്ക് ഒന്ന് എണീറ്റ് നിന്ന് ഒരു ചെറിയ എക്സൈസ് ചെയ്തിട്ട് അതിനു ശേഷം തിരിച്ച് ഉള്ള ജോലികൾ ചെയ്യാനായിട്ട് നമുക്ക് ശ്രദ്ധിക്കാം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *