ഈ വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്തുകൊണ്ട് മുട്ടു വേദന മാറ്റിയെടുക്കാം

എന്തെങ്കിലും ഗെയിംസുമായിട്ട് ബന്ധപ്പെട്ട് മുട്ടുവേദന വരാം ഒരേ പൊസിഷനിൽ ഇരുന്നവർക്കും കണ്ടുപിടിച്ച പറയുകയും പറയും ചെയ്യാം. പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് ഇത് ചെയ്യുന്നതിനു മുന്നേ മുഴുവൻ കാര്യങ്ങളും പറഞ്ഞതിനും ശേഷം മാത്രം ചെയ്യുക ഓരോ എക്സസൈസ് ചെയ്യുന്ന സമയത്തും അതിന്റേതായ ചെയ്യാൻ പാടില്ലാത്ത കാര്യങ്ങളും ഉണ്ട്. ആദ്യം ചെയ്യേണ്ട എക്സസൈസ് എന്നും പറയുന്നത് ഒരു ടവ്വൽ എടുക്കുക അതിനുശേഷം ഒരു കട്ടിയുള്ള തുണിയോ എന്തെങ്കിലും കൊണ്ട് മുട്ടിൻ്റെ നേരെ അടിയിൽ വയ്ക്കുക.

   
"

ഈ കാലുകൊണ്ട് ഇതിലേക്ക് ബലം കൊടുത്തിട്ട് പാദത്തിന്റെ ഭാഗം പൊങ്ങുകയും വേണം ഇത് ഇവിടെ താഴെ പ്രസ് ചെയ്യണം ഇങ്ങനെ ഒരു 10 സെക്കൻഡ് ഹോൾഡ് ചെയ്യണം 10 സെക്കൻഡ് ചെയ്യുക. രണ്ടാമത്തെ എക്സസൈസ് ഇതുപോലെ എടുക്കുക പാദത്തിന്റെ അടിയിൽ കാല് മൊത്തമായിട്ട് താഴേക്ക് പ്രസ് ചെയ്തു ഈ പറഞ്ഞപോലെ അഞ്ചു സെക്സ് അഞ്ചു സെക്കൻഡ് ഹോൾഡ് ചെയ്യുക പിന്നീട് ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞിട്ട് അത് 10 സെക്കൻഡ് അങ്ങനെ കൂട്ടിക്കൂട്ടി വരിക.

ഒരു കാലം നേരെ മേലോട്ട് പോകുക നടുവേദന ഉള്ള ഒരു സൂക്ഷിക്കണം നടുവേദനയുടെ തുടക്ക മുള്ളവർ സൂക്ഷിക്കണം ഒരു കാല് മടക്കിയിട്ട് വേണമെങ്കിൽ നമുക്ക് ഇങ്ങനെയൊരു എക്സസൈസ് ചെയ്യാം. ഇത് ഒരിക്കലും ശ്വാസം പിടിച്ചു കൊണ്ട് ചെയ്യരുത് നല്ലതുപോലെ ശ്വാസം നോർമൽ ആക്കിയിട്ട് ചെയ്തിട്ട് വേണം ചെയ്യാൻ.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://www.youtube.com/watch?v=fa0MnZjF9d4

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *