തടി കുറയ്ക്കാനായി വെള്ളം കൊണ്ട് ഒരു സൂത്രം

നമുക്കറിയാം വെറും ഒന്നോ രണ്ടോ ദിവസങ്ങൾ കൊണ്ട് കുറയ്ക്കുക എന്നുള്ളത് അസാധ്യകരമായ കാര്യം തന്നെയാണ് അതിന് കൃത്യമായ വ്യായാമവും ഭക്ഷണരീതികളും ഒക്കെ ആവശ്യമാണ്. ശരീരത്തെ കൊഴുപ്പ് നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് ബാധിക്കും വിധം മധ്യവയസ്കരൻ ആയിരുന്നു നേരത്തെ കണ്ടുകൊണ്ടിരുന്നത് എന്ന് കുട്ടികളിലും കാണാറുണ്ട് നമ്മുടെ നോർമൽ ആണോ അല്ലയോ എന്ന് തിരിച്ചറിയുന്നതിന് വേണ്ടി നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒന്നാണ്.

   
"

അതിന് മൂന്നു ഗ്ലാസ് ആയി തരംതിരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു 41 നു മുകളിലാണ് നമ്മൾ നിൽക്കുന്നത് എങ്കിൽ നമുക്ക് അമിതഭാരമാണെന്ന് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ട് എന്നുള്ളത് ആദ്യം തിരിച്ചറിയുക. അമിതവണ്ണം നോക്കാം ഉണ്ടാകുന്ന കാരണങ്ങൾ നമ്മൾ രണ്ടായി തരം തിരിച്ചിട്ടുണ്ട് എസ്റ്റോ ജീനിയസ് എൻഡോജിനിയസ്. നമ്മൾ കൂടുതലായും തടി വയ്ക്കുന്നത് കൊണ്ടാണ് എന്നുള്ള ആ ഒരു കണ്ടീഷൻ നമുക്ക് ഉണ്ടാവുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഇൻസുലിൻ റെസിസ്റ്റന്റ് ഉണ്ടാകുന്ന സമയത്താണ്.

നമുക്ക് പിസിഒഡി എന്നുള്ള ആ ഒരു അസുഖം ഉണ്ടാവുന്നത്. ഇനി നമുക്ക് അമിതവണ്ണം എങ്ങനെ കുറയ്ക്കാം ആദ്യം തന്നെ പറഞ്ഞല്ലോ കാരണം നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിന്റെ അളവ് കൂടുതലും അതുപോലെ നമ്മുടെ എക്സസൈസ് കുറയുന്നത്. നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ട മാറ്റം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിൻറെ അളവ് കുറയ്ക്കുകയും എക്സർസൈസുകളുടെ അളവ് കൂട്ടുകയും ചെയ്താൽ മാത്രമേ നമുക്ക് നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള ഭാരം നിലനിർത്താനായി സാധിക്കുകയുള്ളൂ. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/c1Ev1yc8ZLs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *