ഈ ഒരു അവസ്ഥ സ്ത്രീകളിൽ ഉണ്ടെങ്കിൽ ശ്രദ്ധിക്കുക

സ്ത്രീകളിൽ കാണുന്ന മൂത്രചോർച്ചയെക്കുറിച്ചാണ് സാധാരണഗതിയില് നമുക്ക് കുറച്ച് പ്രായമായ കഥ 50 വയസ്സിന് മുകളിലുള്ളവർക്ക് സാധാരണയായി കാണുന്നത് കുറവുകൊണ്ടാണ് സാധാരണ കേസില് വരാനുള്ളത് സാധാരണയായിട്ടും കുറച്ചു പ്രായം കൂടിയവർക്ക് അതുപോലെ ഡെലിവറി കഴിഞ്ഞവർക്ക് ആണ് സാധാരണയായി വരുന്നത്.പക്ഷേ അത് കുറച്ച് ആയിട്ടാണ് കാണുന്നത് വരുന്നത് മരുന്ന് കൊണ്ട് നമുക്ക് ചികിത്സയുണ്ട്.

   
"

പിന്നെ എക്സസൈസ് ചെറിയ രീതിയിൽ ചെയ്തുകൊണ്ട് ഇത് കൺട്രോൾ ചെയ്ത് വെക്കാൻ പറ്റും പക്ഷേ കുറച്ചു കൂടി ലെവൽ അഡ്വാൻസായിട്ടുള്ള കണ്ടീഷൻ ആണെങ്കിൽ നമുക്ക് സർജറി ശരിയാക്കാൻ പറ്റുന്നതാണ്. ഓപ്പറേഷനാണ് മൂത്രനാളിയുടെ താഴെ നമ്മളൊരു മുറിവുണ്ടാക്കി വെച്ചിട്ട് ടൈറ്റാകുന്ന ഒരു ഓപ്പറേഷനാണ് 15 20 മിനിറ്റ് കൊണ്ട് ചെയ്യുന്ന ഓപ്പറേഷൻ ആണ് ചെയ്തുകഴിഞ്ഞാല് റിലീഫ് ഉണ്ടാവും ഇത് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്തെടുക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു കുഞ്ഞു ഓപ്പറേഷൻ തന്നെയാണ്.

ഓപ്പറേഷൻ എന്ന് പറയേണ്ട ആവശ്യമൊന്നുമില്ല വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ചെയ്തു വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ തിരിച്ചു വീട്ടിലേക്ക് പോകാനും കഴിയുന്ന ഒന്നുതന്നെയാണ് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് ചെറിയ രീതിയിലുള്ള മൂത്രശയ്ക്കുള്ള പരിഹാരങ്ങളാണ് പറഞ്ഞത്. ഏത് പ്രായത്തിലുള്ളവർക്കാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ആദ്യം മരുന്ന് കൊടുത്ത് മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിച്ചില്ലെങ്കിൽ മാത്രമേ ഇനിയും ട്രീറ്റ്മെൻറ് ആവശ്യം കൂടുതലായും വരുന്നുള്ളൂ.ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *