യൂറിക്കാസിന് കുറയ്ക്കാനുള്ള ഒരേ ഒരു ഒറ്റമൂലി

നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ യൂറിക്കാസിഡ് കൂടുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന അവസ്ഥയെക്കുറിച്ചാണ് അതായത് സാധാരണ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ യൂറിക് ആസിഡ് കിഡ്നിയിലൂടെ പുറത്തേക്ക് തള്ളുകയാണ് പതിവ് ചില കാരണങ്ങളുമുണ്ട് നമ്മുടെ യൂറിക് ആസിഡ് ശരീരത്തിൽ അടഞ്ഞുകൂടി അത് ക്രിസ്റ്റൽ രൂപപ്പെടുന്നു. ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള വേദനയായിരുന്നു ആ ഭാഗം ചുവന്ന അതുപോലെ കൈമുട്ട് തുടങ്ങിയ ഭാഗങ്ങളിൽ കാണുന്നത്. സന്ധികളിലായിരിക്കും ഇത് കാണുന്നത്.

   
"

ലക്ഷണങ്ങൾ അതായത് ഭയങ്കര വേദനയായിരുന്നു ഞാൻ നേരത്തെ പറഞ്ഞതുപോലെ കഠിനമായിട്ടുള്ള വേദന ആ ഭാഗം ഭയങ്കരമായിട്ട് ചുവന്നിരിക്കും നീർക്കെട്ട് ഒരു ചെറിയ ചൂട് അല്ല അനുഭവപ്പെടും ഇത് സ്ഥിരമായിട്ട് ഉയർന്നുനിൽക്കുന്നതല്ല നമ്മുടെ രക്തക്കുഴലുകളിലൊക്കെ അടിഞ്ഞുകൂടിയിട്ട് ബ്ലോക്ക് ഉണ്ടാക്കാനുള്ള ഒരു ചാൻസ് ഉണ്ട് നോർമൽ റേഞ്ച് എത്രയാണെന്ന് നോക്കാം. ഇതിൻറെ വേദന വരും ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള വേദന ആയിരിക്കും.

ഇതും ഒരു തരത്തിലുള്ള വാദം തന്നെയാണ് അതായത് നമ്മുടെ ഇൻഫ്ളമേറ്ററി ആർത്രൈറ്റിസിൽ വരുന്നതാണ് ഈ ഗൗട്ട് അല്ലെങ്കിൽ യൂറിക് ആസിഡ് കൂടുന്ന ഈ ഒരു കണ്ടീഷൻ കാരണങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണെന്ന് നോക്കാം ജനിതക ഘടകങ്ങൾ തന്നെയാണ് ഒരു കാരണം ജീവിതശൈലിയിലെ നമ്മുടെ ജീവിതശൈലിയിൽ വന്നിട്ടുള്ള മാറ്റങ്ങളാണ് അമിതമായിട്ടുള്ള കൊഴുപ്പ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുക പൊണ്ണത്തടി വ്യായാമ കുറവ് ഇതിലും ഇതിൻറെ ഒരു കാരണങ്ങളിൽ ഒന്നു തന്നെയാണ്.കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *