ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ ഒരിക്കലും അവോയ്ഡ് ചെയ്യാൻ പാടില്ല

രക്തക്കുഴലിൽ പെട്ടെന്നുണ്ടാകുന്ന അടൂർ രക്തക്കുഴൽ ഉണ്ടായി രക്തം ചെയ്യുന്നതോ മൂലമാണ്. ബ്രെയിൻ രക്ത കുഴലുകളിൽ അടവ് ഉണ്ടാവുമ്പോഴാണ് സ്റ്റോക്ക് ഉണ്ടാകുന്നത് അതുപോലെ ഏത് അവയവത്തിലെ രക്തക്കുഴലുകൾക്കും രോഗമുണ്ടാകാം ശ്വാസകോശത്തിലെ രക്തക്കുഴൽ അടയുന്നതിനാൽ പൾമനറി അസുഖങ്ങളും ഇത്തരം സാഹചര്യങ്ങൾ ആണ് ഒട്ടുമിക്കപ്പെട്ട മരണങ്ങൾക്ക് കാരണം ചെറുപ്പത്തിലെ മരണപ്പെടുകയോ ഓപ്പറേഷൻ ചെയ്യുന്നവരുടെയും തുടർച്ചയായി മരുന്നു കഴിക്കേണ്ടി വരുന്നവരുടെയും.

   
"

എണ്ണം കൂടിവരുന്നു ഇന്നത്തെ ഡയഗ്നോസ്റ്റിക് സൗകര്യങ്ങൾ പ്രയോജനപ്പെടുത്തിയാൽ രക്തക്കുഴലുകളെ ബാധിക്കുന്ന ഇത്തരം രോഗത്തിൻറെ തുടക്കം ഉണ്ടോ ഹൃദയഭാഗത്തിനും ഒക്കെ സാധ്യതകൾ വളരെ നേരത്തെ തന്നെ കണ്ടെത്താനും തടയാനും കഴിയുന്ന പെട്ടെന്നുള്ള മരണം പ്രത്യേകിച്ചും ചെറുപ്പക്കാരുടെ ആകുന്നു. പലപ്പോഴും നമ്മൾ കാണുന്നത് എല്ലാവരും ഒരു 75 കിലോ ഉള്ളവരാണ് അതൊരു തെറ്റായ ധാരണയാണ് അത് മനസ്സിലാകും നോർമൽ എന്ന് പറയുന്നത്.

നമ്മുടെ ഹൈറ്റും മൈനസ് 110 ആണ് പ്രത്യേകിച്ചും അല്ലെങ്കിലും വേറെ എന്തെങ്കിലും ഫാമിലി ആണ് എടുത്തിരിക്കുന്നത് അതാണ് ഒരു ചേഞ്ച് വരുത്തേണ്ടത്. ഡോക്ടർ ഒരു സർജറി ചെയ്യുന്ന സമയം ഒരു സർജറി ചെയ്യുകയാണെന്നുണ്ടെങ്കിൽ ആ സമയത്ത് നാച്ചുറൽ അവിടെ ഉള്ളത് ഡോക്ടർ വളരെ ആയിരിക്കും നമ്മളെ ചികിത്സിക്കുന്നത് കാരണം നമ്മുടെ ലൈഫ് വെച്ചിട്ടാണ് അവർ ഇരിക്കുന്നത് തന്നെ.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *