ഷുഗറും കൊളസ്ട്രോളും കഴിക്കാനായി ഈ രണ്ടു പഴങ്ങൾ കൂടി ഉൾപ്പെടുത്തുക

പ്രമേഹം ഉള്ള രോഗികൾ ആണെങ്കിൽ ഹോസ്പിറ്റലിൽ പോകുന്നു അതിനുള്ള മരുന്ന് കൊടുക്കുന്നു രണ്ടുമാസം കഴിയുമ്പോൾ അവർക്ക് വേറെ ഒരു പ്രശ്നം അല്ലെങ്കിൽ ഷുഗർ കണ്ട്രോള് നിൽക്കുന്നില്ല എന്ന് പറഞ്ഞ് ഒരു ഡോസ് കൂടെ കൂട്ടുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. ഇൻസുലിലേക്ക് കയറി വന്നു കഴിയുമ്പോൾ ഒരു നേരം മതി എന്ന് പറഞ്ഞു തുടങ്ങിയിട്ട് രണ്ടും മൂന്നും തവണ ഡോസുകൾ ഇങ്ങനെ പോകുമ്പോൾ ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾ ഉള്ള ഒരാളെ ജീവിതശൈലി മാത്രം ഫോക്കസ് ചെയ്യാതെ മരുന്നുകളിലേക്ക് വരുമ്പോൾ.

   
"

അല്ലെങ്കിൽ ഭക്ഷണം ശ്രദ്ധിക്കാതെ മരുന്നുകളിലേക്ക് വരുമ്പോൾ ഡാമേജ് കൂടും ഉള്ള ആളുകൾക്ക് പ്രശ്നങ്ങള് കാഴ്ച മങ്ങി വരുന്ന ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ചില ആളുകളെ ഷോൾഡർ എന്തെങ്കിലും ജോലി ചെയ്യുന്ന ഭാഗമായി ഭയങ്കര വേദന തുടങ്ങും ആളുകളിലും സംഭവിക്കുന്ന പുരുഷന്മാരെ ഉദ്ധാരണ കുറവുണ്ടാകും നമ്മള് ഈ പറയുന്ന കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം ബ്ലോക്കുകൾ അതായത് ശരീരത്തിന് അവകാശപ്പെടും വരുമ്പോൾ മരുന്നു കഴിക്കുന്നതിന്റെ കൂടെ പലകാര്യങ്ങൾ അല്ലാത്തതുകൊണ്ട്.

അതിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു അവയവനെ നമ്മുടെ നാടിനെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആവശ്യം അതാണ് കേരളത്തിലെ ഒരു ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ ഡിസീസസ് ബന്ധപ്പെട്ട നോക്കുമ്പോൾ ട്രാക്ക് ഒന്ന് മാറ്റി പിടിക്കാനുള്ള സമയമായി എന്നുള്ളതാണ് അല്ലാതെ മരുന്ന് കഴിച്ചാൽ ലെവൽ ആകും എന്നുള്ള ഒരു തെറ്റിദ്ധാരണ തന്നെയാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *