നിങ്ങൾ മധുരം കൂടുതൽ കഴിക്കുന്നുണ്ട് എങ്കിൽ ശ്രദ്ധിക്കുക

ഒത്തിരി ആളുകളുടെ ഒരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് കരൾ വീക്കം എന്ന് പറയുന്നത് ഫാറ്റി ലിവർ ഇല്ലാത്ത ആൾക്കാർ വളരെ കുറവാണ് ഒരു 18 വയസ്സിന് മുകളിലോട്ട് എടുക്കുവാണെന്നുണ്ടെങ്കിൽ 95% ആളുകളും ഫാക്ടറി സാധ്യതകൾ ഉണ്ട് ഗ്രേഡ് വേറെ എന്നുള്ളതാണ് മെയിൻ ആയിട്ടുള്ള കാര്യം. എന്താണ് നമ്മൾ കൺസലേഷൻ വരുന്ന സമയത്ത് ഏകദേശം ഒരു ശരീര രീതി അനുസരിച്ച് നമുക്ക് മനസ്സിലാവും രീതികൾ ഉണ്ടാകാം ശരീരത്തിന്റെ പ്രൊപ്പോഷൻ ഉണ്ടാകാം.

   
"

അതായത് നമുക്ക് മനസ്സിലാവും കാലുകളിൽ നോക്കി തന്നെ നമുക്ക് ഏകദേശം ചോദിക്കും. എല്ലാവർക്കും ഉള്ളതാണ് എനിക്ക് തന്നെ ഉണ്ട് എന്ന രീതിയിലാണ് ഭൂരിഭാഗം സ്ഥലങ്ങളിലും പറയുന്ന ഒരു കാര്യം ഏറ്റെടുക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് അങ്ങനെയാണ് പറയുന്നത് ഒരു കാര്യം കൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് ഒത്തിരിയേറെ ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ തുടങ്ങും അതായത് ചില ആളുകൾ പറയാറില്ലേ രാവിലെ ഉച്ചക്ക് വൈകിയിട്ടും ഞാന് ഷുഗറിനുള്ള ഗുളിക കഴിക്കുന്നുണ്ട്.

എന്നിട്ട് എനിക്ക് ഷുഗർ കുറയുന്നില്ല. ഞാൻ ആക്സസൈസ് ചെയ്യുന്നുണ്ട് ഡയറ്റ് നോക്കുന്നുണ്ട് മരുന്ന് കറക്റ്റ് എടുത്തു ഇത് കണ്ട്രോള് നിൽക്കുന്നില്ല. ഓട്ടോമാറ്റിക് ആയിട്ട് നിങ്ങളെ ഷുഗറും കുറയും എല്ലാം കുറയും കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് ഒത്തിരി എന്താ പറയാ ടോട്ടൽ ഇമ്പാലൻസ് ഒരു കാര്യമാണ് പറയുന്നതൊക്കെ ടി ഫോർ കൺവേർട്ട് ആക്കി അതിനെ തൈറോയ്ഡ് ഫംഗ്ഷനിംഗ് ആകണം എന്നുണ്ടെങ്കിൽ പ്രോപ്പറായി ഫംഗ്ഷൻ ചെയ്യണം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *