നമ്മുടെ മുഖത്തുണ്ടാകുന്ന കരിവാളിപ്പും പാടുകളും പെട്ടെന്ന് മാറ്റിയെടുക്കാം

എൻറെ സ്കിൻ വളരെ ഡയിപ്പോയി അല്ലെങ്കിൽ കൂടി വളരെ ഒരു കോംപ്ലക് മാത്രമുള്ള ഓപ്പൺ പോസ്റ്റ് ഇട്ടു കഴിഞ്ഞാൽ ആ സമയത്തുള്ള ഒരു ഒന്നോ രണ്ടോ മണിക്കൂർ കഴിയുമ്പോഴേക്കും കിട്ടുന്നില്ല. കണ്ടീഷൻസ് ആയ മെലാസ്മ അഥവാ കരിമംഗല്യ പിന്നെ മറ്റു മരുന്നുകൾ കൊണ്ട് ഒന്നും ട്രീറ്റ് ചെയ്ത് മാറ്റാൻ പറ്റാത്ത കറുത്ത പാടുകൾ ഉള്ള മാത്യൂസ് പോലെയുള്ള മാക്സ് ഇതൊക്കെ ഒരുപാട് കാലങ്ങളായി ഒരു ട്രീറ്റ്മെൻറ് ചാലഞ്ച് പക്ഷേ ഇപ്പോൾ.

   
"

നമുക്ക് അവൈലബിൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഓപ്ഷൻ നമുക്ക് അവൈലബിൾ ആയിട്ടുണ്ട്. നമ്മളിപ്പോൾ പറഞ്ഞ കണ്ടീഷൻസില് മെലാസ്മ പോലെ കണ്ടീഷൻസ് കൃത്യമായ ഉപയോഗത്തിലൂടെ ഒരു പരിധിവരെ ഇൻ്റൻ സിറ്റി കുറയ്ക്കാനും സാധിക്കും. ഒരു നൂറുശതമാനം ഇംപ്രൂവ്മെന്റിലേക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ക്ലിയറൻസിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകണമെങ്കിൽ ഒരു ആവശ്യകടനം തന്നെയാണ്. ഇന്ന് നമ്മൾ വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് യൂസ് ചെയ്യുന്ന കുറിച്ചാണ് ഈ വീഡിയോയിൽ ഒരു ബീഫ് ഡിസ്ക്രിപ്ഷൻ തരാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്.

അതിന്റെ കോമൺ പ്രൊസീജിയർ എന്തൊക്കെ ചെയ്യുന്നത് നോക്കാം. ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് വളരെ ചെറിയ എനർജി ഉപയോഗിച്ചിട്ട് പ്രത്യേകിച്ച് അലർജിയോ സൈഡ് എഫക്ടുകൾ ഒന്നുമില്ല സ്കിന്നിന്റെ പിഗ്മെന്റേഷൻ ഇംപ്രൂവ് ചെയ്യും ഇൻസ്റ്റന്റ് ആണ് അതുപോലെതന്നെ സ്കിന്നിന്റെ ഇമ്പ്രൂവ്മെന്റ് ഉണ്ടാകുന്നതിന് അതുപോലെ കൊടുക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ട് ഉപയോഗിക്കാം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *