നിങ്ങൾക്ക് കഫക്കെട്ട് ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് മാറ്റിയെടുക്കാനുള്ള വഴി

കഫകെട്ട് നമുക്കെല്ലാവർക്കും വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് അറിയാവുന്ന ഒരു സിംപ്റ്റമാണ് ഇംഗ്ലീഷ് ഏതാണെന്ന് ചോദിച്ചാൽ നമ്മൾ പോലും പെട്ടെന്ന് പകച്ചു സ്മൂട്ടം അക്കുമലേഷൻ ഇംഗ്ലീഷ് എന്നൊക്കെ നമുക്ക് വേണമെങ്കിൽ ഇംഗ്ലീഷിൽ പറയാം. നമുക്ക് വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് അറിയാവുന്ന ഒരുമണിക്ക് കുട്ടികൾക്കാണെങ്കിൽ കൊച്ചു പാവമാർക്ക് ഒക്കെ കുറിപ്പായിട്ട് പറയാറുണ്ട് ദിവസത്തിൽ നമുക്ക് എങ്ങനെയെങ്കിലും ഒന്ന് പരിഹരിച്ചെടുക്കാൻ പറ്റുമോ.

   
"

വർഷങ്ങളോളം നടക്കുന്ന ആളുകളെ നമുക്കറിയാം. അതിന്റെ കാരണങ്ങൾ അറിഞ്ഞു എന്നാൽ മാത്രമേ നമുക്ക് അതിനെ എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ട് മിക്കവാറും ആളുകളുടെ കഫക്കെട്ട് നമുക്ക് രണ്ടുദിവസത്തിൽ തന്നെ പരിഹരിക്കാം. ഒരു 90 അല്ല 95% ത്തോളം പക്ഷേ അതിന് കറക്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ആവശ്യമായിട്ട് വരും വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്യാവുന്ന കഫക്കെട്ട് ചെയ്യാവുന്ന പൊടിക്കൈകൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്നുള്ളത് നോക്കാം. പറഞ്ഞതുപോലെ ചുമയും കൂടെ തന്നെ ഉണ്ടാവും.

അതോടൊപ്പം മനസ്സിലാവും അലർജി പ്രശ്നങ്ങളും ഈ കൂട്ടർക്ക് ഉണ്ടാകാം മൂക്കടപ്പ് പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാവും. മാറുകയും അത് ബ്ലോഗിൽ ആസ്മ എന്ന രൂപത്തിലേക്ക് ചെയ്യാം മിക്കവാറും ആളുകളുടെ കഫക്കെട്ടിന് മെയിൻ കാരണം ഈ പറയുന്നത് തന്നെയാണ്. ചുരുക്കം ചില ആളുകളില് പലതരത്തിലുള്ള ഇൻഫെക്ഷൻ കൊണ്ടുവരാം ഇൻഫെക്ഷൻ തന്നെ ബാക്ടീരിയൽ ആക്കാം വൈറൽ ഇൻഫെക്ഷൻ ആകാം നമുക്കറിയാം കോമഡി സമയങ്ങളിൽ തന്നെ ഈ ചുമയും കഫക്കെട്ടും നമുക്ക് മാസങ്ങളോളം നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നിന്നിരുന്നു എന്ന്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *