നിങ്ങളുടെ കൊളസ്ട്രോൾ കുറയാനായി ചെയ്യേണ്ടത് ഈ ഒരു കാര്യം മാത്രം

ഡോക്ടർമാർ പലപ്പോഴും ഭക്ഷണം പലതും കഴിക്കരുത് റസ്റ്റ് ചെയ്യണം എന്നാണ് പറയാറ്. ഇതെല്ലാം കഴിഞ്ഞിട്ട് പലരും ചോദിക്കാറുണ്ട് ഇനി എന്താണ് കഴിക്കേണ്ടത് എന്നുള്ളത്. അതുകൊണ്ട് ഇന്ന് രോഗികൾക്ക് വളരെ സ്വാദോടെ കഴിക്കാവുന്ന എന്നാൽ നമ്മുടെ കൊളസ്ട്രോളും ഷുഗറും ഫാറ്റിലിവർ വരും എല്ലാം കുറയ്ക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന എന്നാൽ അതിനോടൊപ്പം തന്നെ നമുക്ക് വാല്യു പ്രോഡക്ട്സ് ഉണ്ടാക്കാവുന്ന അതായത്.

   
"

നമ്മുടെ വീട്ടിൽ തന്നെ കൃഷി ചെയ്ത് അത് ഒരു ചെടി നട്ടെന്നാൽ 60 വർഷം വരെ നമുക്ക് അതിൽ നിന്ന് ഇലക്കറികൾ കഴിക്കാൻ പറ്റും എന്നുള്ള രീതിയിലുള്ള ഒരുപാട് ഗുണങ്ങളുള്ള ഒരു ഡിഷ് പ്രിപ്പയർ ചെയ്യുന്നതിന്റെ റെസിപ്പിയാണ്. 60 വർഷം എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ നിങ്ങൾ വിചാരിച്ചതാണ് ഇത് എന്ത് ചെയ്യണം കാരണം ഒരു ചീര തോട്ടം ഉണ്ടാക്കിയെന്നാൽ പോലും രണ്ടോമൂന്നോ വർഷം മാക്സിമം പക്ഷേ ഇങ്ങനെയുള്ള ആ ഒരു ചെടിയുടെ പേര് എന്ന് പറയുന്നത്.

മൾബറി എന്നുള്ളതാണ്. ഈ മൾബിച്ചടിക്ക് ഒരു പ്രത്യേകതയുണ്ട് സിൽക്ക് ഉണ്ടാക്കുന്നത് ജീവിച്ചുകൊണ്ടാണ് പട്ട് എന്ന് പറയുന്നത് പ്രോട്ടീനാണ് എന്നുള്ളത് നിങ്ങൾക്കറിയാമോ അതായത് മൾബറി ലീവ്സ് കൊണ്ട് പ്രോട്ടീൻ ഉണ്ടാക്കാൻ പറ്റും എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് മൾബറി ലീവ്സ് നല്ല ഒരു പ്രോട്ടീൻ റിച്ച് വെജിറ്റേറിയൻ സോഴ്സ് ആണ് എന്നുള്ളത് മനസ്സിലാക്കുക. ഈ വെജിറ്റബിൾസിൽ നിന്ന് പ്രോട്ടീൻ കിട്ടുന്നത് വളരെ വളരെ കുറവാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രോട്ടീൻ കിട്ടുന്നത് ആയിട്ടുള്ള ഒരു വെജിറ്റേറിയൻ വിഭവം ചതുരപ്പയർ പയറു വർഗ്ഗത്തിൽ പെട്ട പ്രത്യേക തരത്തിലുള്ള ചെടിയാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *