ഈ ഒരു കാര്യം ശ്രദ്ധിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ കാലു മുറിക്കേണ്ട ആവശ്യമുണ്ടാവില്ല

പ്രമേഹരോഗം രൂക്ഷമാകുമ്പോൾ നമ്മൾ മറ്റ് പല രോഗങ്ങളും കണ്ടുവരാറുണ്ട് അതിലൊന്നാണ് ഒരു മാറ്റം ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണിത്. ഡയബറ്റിക് എന്നറിയപ്പെടുന്നതിനാൽ ഡയബറ്റിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിഞ്ഞ് മനസ്സിലാക്കി വെക്കേണ്ടതാണ് ദീർഘകാലം പ്രമേഹം ഉള്ളവരിലും ഇവരിൽ മിക്കവർക്കും സ്റ്റാർട്ടിങ് സ്റ്റേജില് വിരലുകളിൽ തരിപ്പും പുകച്ചിലും ഉണ്ടാവും അല്ലെങ്കിൽ കർശനശേഷി കുറയുമ്പോഴാണ്.

   
"

നമ്മളത് പൂർണമായിട്ടുണ്ടായത് എന്ന് പറയുന്നത് പ്രമേഹരോഗികൾ ഉണ്ടാകാനുള്ള ചാൻസ് ഉണ്ട് കാൽപാദത്തിൽ ഒരു മാറ്റം ഉണ്ടാവുമ്പോൾ പാദത്തിന്റെ ഷേപ്പ് അല്ലെങ്കിൽ ആകൃതിയിൽ ഒരു മാറ്റമുണ്ടാകുന്ന അവസ്ഥയാണ്. നമ്മുടെ കാലിന്റെ പാദത്തിൽ ചില പ്രഷർ പോയിന്റുകൾ ഉണ്ട് അത് നമ്മൾ നടക്കുന്ന സമയത്ത് പ്രമേഹ രോഗികളിലും അത് പിന്നീട് തഴപ്പ് പോലെ പോലെ വരാനുള്ള സാധ്യതകൾ കൂടുതലാണ്. മുറിവായി മാറുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് നമ്മൾ കണ്ടുവരുന്നത് ഈയൊരു സ്റ്റേജുകളിലാണ്.

എപ്പോഴും രോഗികൾ നമ്മളിലേക്ക് എത്തുന്നത്. കഴിഞ്ഞാലും പിന്നെ അത് ഇൻഫെക്ഷൻ ആവാൻ വളരെ ഈസിയാണ്. ഒരു ഇൻസെക്ടഡ് ചെയ്യുന്നത് പലതരത്തിലാണ് പറയുന്നത് കേടായ ഭാഗം നീക്കുന്ന ഓപ്പറേഷനാണ് അത് ചിലപ്പോൾ നമുക്ക് ഇൻഫെക്ഷൻ കൺട്രോളിയം പറ്റാത്ത ഒരു അവസ്ഥയിലേക്ക് നീങ്ങുമ്പോഴാണ് മുറിക്കേണ്ട ഒരു ഗുരുതരമായ റിസ്ക് ഉണ്ടാകുന്നതും പറയേണ്ടി വരുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *