തടി ഇനിയും പെട്ടെന്ന് കുറച്ചെടുക്കാം

ഞാൻ എപ്പോഴും പറയുന്നതാണ് അതിൻറെ ഏറ്റവും മൂല്യ കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് ഫാക്ടറി നമ്മുടെ അമിതമായുള്ള വണ്ണം എന്ന് പറയുന്നത് അനുസരിച്ചുള്ള വെയിറ്റ് ഉണ്ടെങ്കിലും വയറുഭാഗത്ത് അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന കൊഴുപ്പാണ് അതേപോലെതന്നെ ബാക്കിയുള്ള സ്ഥലങ്ങളിൽ ഉള്ള കൊഴുപ്പും അമിതവണ്ണവുമാണ് ഒബിസിറ്റിയുമാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ നമ്മൾ കോൺസെൻട്രേറ്റ് ചെയ്യേണ്ട ഒരു കാര്യമാണ് അമിതമായിട്ടുള്ള കൊഴുപ്പ്.

   
"

ഈ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന കെട്ട് കൊഴുപ്പ് നമ്മുടെ ബോഡിയിൽനിന്ന് കളയുന്നത് കുറിച്ചാണ് ഞാൻ ഇന്ന് സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത്. ഒരാഴ്ച കൊണ്ട് തന്നെ 5 കിലോ എങ്ങനെ കുറക്കാം ഒരു മാസം കൊണ്ട് തന്നെ 15 കിലോ എങ്ങനെ കുറക്കാം എന്നുള്ളത് ഈ ഒരു ഗോൾഡൻ കോമ്പിനേഷൻ കൊണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് തീർച്ചയായും ആദ്യമായി ചെയ്യേണ്ടത് ഡയറ്റും അതേപോലെ തന്നെ ഇൻറർമിറ്റഡ് ഫാസ്റ്റിംഗ് അതേപോലെതന്നെ ഹൈ ഫാറ്റ് എന്ന് പറയുമ്പോൾ അധികമായിട്ടും.

നമ്മൾ പ്രോട്ടീൻസ് ആണ് അതുപോലെതന്നെ കോൺസെൻട്രേറ്റ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത്. എടുക്കുന്നവരും പോലും പറയും ഞാൻ ട്രൈ ചെയ്തിട്ടുണ്ട് പക്ഷേ എനിക്ക് അത് ഫോളോ ചെയ്യാൻ പറ്റിയിട്ടില്ല എനിക്ക് കണ്ടിന്യൂ ചെയ്യാൻ പറ്റില്ല എനിക്ക് പലതരം പ്രോബ്ലംസ് വരാറുണ്ട് അസിഡിറ്റി വരാറുണ്ട് ഇതൊക്കെയാണ് പലതരം പ്രശ്നങ്ങൾ. തീർച്ചയായും അതിൽ നല്ലത് എടുക്കുന്നു അതേപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ബാക്കിയുള്ള എന്താണോ ഹാക്കിംഗ് അതിലും കോൺസെൻട്രേറ്റ് ചെയ്തിട്ട് നമ്മൾ നമ്മളുടെ ഡയറ്റിലേക്ക് ചെയ്യുന്നതാണ് ഷുഗറാണ് നമ്മളുടെ എല്ലാത്തിനും ഒരു പ്രശ്നം. വന്നതിനുശേഷം ആണ് ഈ വക എല്ലാ മെറ്റബോളിക് ഡിസീസും നമുക്ക് കാരണമായിട്ട് വന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/mNTdBZPLUTQ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *