ലൈം.ഗിക ബന്ധ.വുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രശ്നങ്ങൾക്കുള്ള പരിഹാരങ്ങൾ

സെക്സ് ചെയ്യാൻ വേണ്ടി പോകുന്ന സമയത്ത് എപ്പോഴും ഒഴിഞ്ഞുമാറുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് ഇതിനുമുമ്പ് ഗൈനക്കോളജിസ്റ്റ് പോയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ആ സമയത്ത് എല്ലാം അവിടെ ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് അവൾ ഇറങ്ങി ഓടാറാണ് പതിവ് എന്നാണ് പറഞ്ഞത് വേണ്ടിയിട്ട് ആ ഭാഗത്ത് ടച്ച് ചെയ്യാൻ ഒക്കെ ഭയങ്കര പേടിയും മടിയും ആണെന്നാണ് ഇവര് പറഞ്ഞത് ഈ കാര്യങ്ങളൊക്കെ പറഞ്ഞു കേട്ടപ്പോൾ തന്നെ എനിക്ക് മനസ്സിലായത് ഒരു അസുഖമാണ് എനിക്ക് മനസ്സിലായി.

   
"

ഇവനെ ഞാൻ കാര്യങ്ങളൊക്കെ പറഞ്ഞു മനസ്സിലാക്കി സാധാരണ ഹോള് ചെറുതായത് കൊണ്ടായിരിക്കും ഉണ്ടാവുന്നത്. ട്രീറ്റ്മെൻറ് ചെയ്യാം എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടാണ് ഇതിനുമുമ്പുള്ള ഡോക്ടേഴ്സ് എല്ലാം അവിടെ തൊട്ട് പരിശോധിക്കുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞാണ് അവിടെ ഒഴിഞ്ഞ മാറിയത് ഇത് അങ്ങനെ ചെയ്യില്ല എന്ന് പറഞ്ഞാണ് ഭർത്താവ് ഭാര്യയെ ഇങ്ങോട്ട് കൊണ്ടുവന്നത്. ആദ്യം തന്നെ വെറുതെ ചെക്ക് ചെയ്യണ്ട എന്ന് വിചാരിച്ചു ഒരു നാലോ അഞ്ചോ സെഷൻ വൈഫിന്റെ കാര്യങ്ങളൊക്കെ പറഞ്ഞു മനസ്സിലാക്കി.

സുഖം അനുഭവിക്കാൻ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത് അതിനുശേഷം പിന്നീട് ഗർഭിണിയായി എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു. ചികിത്സയും ചെയ്തു നോക്കി ഒന്നും റെഡി ആവുന്നില്ല എന്നൊക്കെ അവസാനാണ് സാധാരണ വരിക ഇങ്ങനത്തെ സെക്ഷനിൽ ഇഷ്യൂസ് ഇത്ര കൊല്ലം ഒരുപാട് ടൈം എത്ര വർഷം അല്ലെങ്കിൽ എത്ര ദിവസം കുറച്ചു ദിവസം പോലും പാടില്ല സെക്ഷനി ഇഷ്യൂ ബാധിക്കും എത്രത്തോളം ഫാസ്റ്റ് ആയിട്ട് വേഗം അതിനൊരു ട്രീറ്റ്മെൻറ് എടുക്കാൻ പറ്റുമോ അതിനുവേണ്ടി എത്രയും പെട്ടെന്ന് ട്രീറ്റ്മെൻറ് എടുക്കുക തന്നെ വേണം.കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *