തൈറോയ്ഡ് രോഗത്തിന് കാരണം ആവുന്ന അടുക്കളയിലെ ചില വസ്തുക്കൾ ഇതാണ്

നമ്മുടെ തൈറോയ്ഡ് ഗ്രന്ഥി ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്ന ഹോർമോൺസ് എന്തൊക്കെയാണ് അതേപോലെതന്നെ ഹോർമോൺസിന്റെ വേരിയേഷൻ അനുഭവപ്പെടുന്നു ഇത് ഒരു നോർമൽ ഡയറ്റിലൂടെ നമുക്ക് എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാം എന്നുള്ളത് കൂടി നോക്കാം. തൈറോയ്ഡ് ഹോർമോൺസിന്റെ ഒരു കൈവരിച്ച അതുകൊണ്ട് ചെറിയ ചെറിയ കാര്യങ്ങൾ നോക്കാം അതേപോലെതന്നെ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ട് ഫംഗ്ഷണൽ തൈറോയ്ഡ് പ്രധാനമായും വരുന്നത്.

   
"

നമ്മുടെ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ ഡിസീസുകൾ കൊണ്ടുതന്നെയാണ്. നോർമൽ ഫുഡ് നല്ല രീതിയിൽ നല്ല ഫുഡ് എടുക്കാത്തത് കൊണ്ടാണ് ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾ കൊണ്ട് ആണ് ഫംഗ്ഷൻ കൂടെ ഇല്ലാതെ നമുക്ക് ഫംഗ്ഷൻ ഞാൻ തൈറോയിഡ് വരുന്നത് കുറയ്ക്കാനായി എന്തെല്ലാം ചെയ്യാം എന്നുള്ളത് ഒന്ന് പരിശോധിക്കാം. കരൾ വീക്കം എന്നുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെ നമ്മുടെ ഫാറ്റി ലിവർ അസുഖം നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാവാനും അത് നമ്മുടെ ശരീരത്തെ ഒരുപാട് ബാധിക്കുന്നതിനും കാരണമാവാറുണ്ട്.

കരൾ ഇൻഫ്ളൈയിം ആയിട്ട് ഫംഗ്ഷൻ ചെയ്യാൻ നമ്മുടെ ലിവറിലാണ് ഡിഫോർ കൺവെൻഷൻ നടക്കുന്നത് അത് ഡി ത്രീ ആയി കൺവെൻഷൻ ആവാൻ കഴിയാതെ പല സിറ്റുവേഷൻ കാരണം ഇത് ഫാറ്റി ലിവർ എന്ന അസുഖത്തിലേക്ക് നയിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. കൺവെർഷൻ നടക്കുന്നില്ല അതേപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ബോഡി തൈറോയ്ഡ് വന്നിട്ട് ഉത്പാദിപ്പിക്കുകയാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *