ഉലുവയും വെളിച്ചെണ്ണയും കൊണ്ട് ഇങ്ങനെയൊന്നും ചെയ്തു നോക്കൂ

മുടി കൊഴിഞ്ഞുപോയി തല മൊട്ട ആകുമോ എന്നൊരു സംശയം അതുപോലെ മുടിയിറക്കി വെച്ച് പൊട്ടി പോവുക അത് രണ്ടായിട്ട് പിളർന്നു പോവുക തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്യാവുന്ന ഒരു ചെറിയ ഹോം റെമഡിയാണ് എന്ന് പരിചയപ്പെടുന്നത്. പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു പ്രശ്നം മുടിയിലെ വരുന്ന താരനാണ് താരൻ എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ പല ഭക്ഷണങ്ങളോടുമുള്ള അലർജി ആയിട്ട് വരാം പ്രദേശം ഡ്രൈ സ്കിൻ ഉള്ളവർക്ക്.

   
"

അത് ഡ്രൈയായി പോകുന്ന ആവശ്യത്തിനു വെള്ളം കുടിക്കാത്ത കൊണ്ടായിരിക്കാം അങ്ങനെയുള്ള എന്തിനാണ് വരുന്നത് എന്നുള്ളത് കൃത്യമായിട്ട് നോക്കണം പല ഡെയിലി ഫുഡിലും നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന പാല് അരി ഗോതമ്പ് മൊട്ട ഇറച്ചി മത്സ്യവിഭാഗങ്ങൾ തുടങ്ങി എല്ലാത്തിനും അലർജി ഉണ്ടാവും. ഗോതമ്പ് അലർജി നമ്മുടെ മലയാളികൾക്ക് ഇപ്പോഴും അതിനെക്കുറിച്ച് വലിയ ജ്ഞാനം ഒന്നുമില്ല നമ്മൾ ഇത് കൃത്യമായിട്ട് ഒരു സ്കിൻ ബ്ലഡ് ടെക്സ്റ്റ് നടത്തി കണ്ടുപിടിക്കുക.

മാത്രമാകുകയുള്ളൂ സ്കിന്നിൽ ഓരോന്നിന്റെയും റിയാക്ഷൻ ഒരു തുള്ളി ആയിട്ട് തന്നെ വച്ച് അതിൽ ഒരു വേദന എടുക്കുന്നതല്ല ആ ഒരു സിമ്പിൾ ടെസ്റ്റ് വഴി നമുക്ക് കൃത്യമായി എന്തിനാണ് അലർ ഉള്ളത് മനസ്സിലാക്കാം. പലപ്പോഴും അലർജി എല്ലാവർക്കും ദേഹം ജോർജ് അടിക്കുന്നത് കേട്ടോ മൂക്കടപ്പ് തുമ്മല് കണ്ണ് ചൊറിച്ചിൽ അങ്ങനെ ആയിട്ടോ അല്ലെങ്കിൽ ചുമ കഫക്കെട്ട് ശ്വാസംമുട്ടുള്ള ആയിട്ടോ ഒക്കെ വരാവുന്നതാണ് എന്നാൽ അങ്ങനെ അല്ലാതെ പ്രശ്നമായിട്ട് ഫുഡ് വരാം നമുക്ക് പറ്റാത്ത ഫുഡും ചെല്ലുമ്പോൾ അവിടെ ചുവന്ന വരിക സംഭവിക്കാം നമുക്ക് മാറ്റാൻ പറ്റാത്ത പല കാര്യങ്ങളും ഉണ്ടെങ്കിൽ അലർജി ഒഴിവാക്കാനായിട്ട് പറ്റാതെ വരുന്ന സംഗതികൾക്ക് ആൻറി ബോഡി തുള്ളി മരുന്നായിട്ട് കൊടുക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *