ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് കൈകാലുകൾ വിറക്കുന്നുണ്ടോ എങ്കിൽ സൂക്ഷിക്കുക

ഞാനെന്ന സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് വിറയൽ രോഗത്തെക്കുറിച്ച് സർവ്വസാധാരണമായി കണ്ടുവരുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ്. പലപ്പോഴും കുട്ടികൾ എക്സാം എഴുതുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു ഇൻറർവ്യൂവിന് പോകുമ്പോഴോ കയ്യിൽ വിറയൽ കണ്ടു വരാറുണ്ട് ഒരു നോർമൽ വളരെ കൂടുതലായിട്ട് കണ്ട് വരുന്നുണ്ട് അപ്പോൾ എന്തൊക്കെയാണ് കാരണങ്ങൾ എന്ന് പരിശോധിക്കാം ചില രോഗാവസ്ഥയിൽ ഉദാഹരണത്തിന് ചില മരുന്നുകളുടെ ഉപയോഗം.

ആസ്മ പ്രമേഹം മുതലായത്തിനുള്ള ചിലപ്പോൾ കുട്ടികളിലും വലിയ കണ്ടു എന്ന് തന്നെ പ്രധാനമായും മൂന്നായി തരംത്തിരിക്കാവുന്നതാണ്. റസ്റ്റമർ ഇൻഡക്ഷൻ ആൻഡ് ആക്ഷൻ എന്നുപറയുന്നത് പ്രധാനമായും നമ്മൾ കണ്ടുവരുന്നത് അത് വിരലുകൾ അവസ്ഥയിൽ ചലിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന രോഗത്തെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു ഇത് ഇനി സ്റ്റേജിൽ കൈ മൂവ് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി നമ്മൾ എന്തിനെങ്കിലും നിവർത്തിക്കഴിഞ്ഞാൽ ഈ ഒരു സിറ്റുവേഷൻ നമുക്ക് വന്നു എന്ന് വരാം.

കുടുംബപരമായിട്ട് വരുന്ന ഈ ഒരു ആണ് ആക്ഷൻ ട്രബിൾ എന്ന് പറയുന്നത് ഇത് ഓട്ടോമാറ്റി ഫാമിലിയിൽ കണ്ടുവരുന്നത് ഇന്‍ ടെൻഷൻ ട്രബിൾ ആണ് ഒരു ടാർജറ്റിന്റെ അടുത്ത് എത്തുമ്പോൾ ഉദാഹരണത്തിന് നമ്മൾ നേടിപ്പിടിച്ച് തൊടാൻ നോക്കുമ്പോൾ ശക്തമായ വിറയൽ അനുഭവപ്പെടുക. രണ്ടു ഭാഗത്തും പ്രധാനമായും ദീർഘമായി നിൽക്കുന്ന തൈറോയ്ഡ് ഒരു അവസ്ഥ ആണ് ഇതിൻറെ പ്രധാനപ്പെട്ട ആൽക്കഹോളിന്റെ അമിതമായ ഉപയോഗവും സെറിബെല്ലം ചുരുങ്ങിപ്പോവുകയും സ്ഥിരമായി ഉണ്ടാവുകയും കൊണ്ടുവരാറുണ്ട്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment