തലമുടി കറുക്കാനായി ഇത് ഒന്ന് തലയിൽ തേച്ചു നോക്കൂ

അകാലതര 15 20 വയസ്സുള്ള കുട്ടികൾക്ക് പോലും നരച്ചമുടി വരിക അത് ഒന്നും രണ്ടുമല്ല തലനിറച്ച് വളരെ എവിടേം ആയിട്ട് കാണുന്ന രീതിയിൽ നടക്കുക എന്തൊരു ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു സംഭവം ആണല്ലേ ഒന്ന് തരണം ചെയ്യാൻ വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്യാവുന്ന ഒരു ഹോം റെമഡിയാണ് പരിചയപ്പെടുന്നത്. പല കാരണങ്ങൾ ഉണ്ടാകും അതെല്ലാം ആദ്യമേ ഉറേണ്ടതുണ്ട് തൈറോയ്ഡിന്റെ പ്രശ്നങ്ങളോ മറ്റു വൈറ്റമിൻ എഫിഷ്യൻസിസോ വൈറ്റമിൻ ബീറ്റ ബികോംപ്ലെ.

ഏറ്റവും പ്രധാനം വൈറ്റമിൻസ് നമ്മൾ ചിലപ്പോൾ സപ്ലിമെൻറ് വരും ഗുളികകൾ കഴിക്കുമ്പോൾ മലത്തിൽ പോലും ആ കറുപ്പ് നിറം കാണാം അതുകൊണ്ട് ആരും പേടിക്കേണ്ട ഉള്ളതുകൊണ്ടാണ് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാം. അല്ലാതെ മരുന്നിന്റെ പേരിൽ ഉണ്ട് എന്നുണ്ട് കരുതി എന്നാലും മലത്തിൽ ആ കറുപ്പ് ഇല്ലെങ്കിൽ ആവശ്യത്തിനു ഇല്ല എന്ന് തന്നെ മനസ്സിലായിക്കോളും ആയിരിക്കാം ആവശ്യത്തിന് ക്വാളിറ്റി ഇല്ല എന്ന് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാം.

നമുക്ക് ചെയ്യാവുന്ന ഈ ഹോം റെമഡി നമുക്ക് ചേർക്കേണ്ട പ്രധാനപ്പെട്ട ചേരുവകൾ ഒന്ന് വെർജിൻ കോക്കനട്ട് ഓയിൽ ആണ് രണ്ട് ഉലുവയാണ് പലതരത്തിലുള്ള സപ്ലിമെൻറ് ആണ് ഇതെല്ലാം മുടിക്ക് നല്ല സ്ട്രെങ്ത് കിട്ടാനും അഴകുണ്ടാകാനും ചെയ്യാനുമൊക്കെ സഹായിക്കാം. പലപ്പോഴും നമ്മുടെ സ്കാൽപ്പിലെ ഡ്രൈനെസ്സാണ് ഈ പറയുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാനും മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ടാകാനായിട്ടും ഈ അകാല നര ഉണ്ടാകാനും ഒക്കെ കാരണമാകുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *