ഈ ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിച്ചുകൊണ്ട് പല രോഗങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാം

വീടുകളിൽ നമ്മുടെ കൂടുതൽ ഫോക്കസ് ചെയ്യുന്നത് പക്ഷേ നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ നമുക്കിത് ക്ലിയർ ആക്കാൻ പറ്റുന്ന പല സാഹചര്യങ്ങളും ഉണ്ട് പോകാൻ പറ്റിയില്ല ഡോക്ടറെ കാണാൻ പറ്റിയില്ല അല്ലെങ്കിൽ ഇപ്പോഴത്തെ അളവ് വലിയ കുഴപ്പമില്ല അതാണ് പിന്നെ നോക്കാമെന്ന് വച്ചിരിക്കുന്നത് ചെയ്യേണ്ട കാര്യങ്ങളാണ് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്. വയർ സംബന്ധമായ പ്രശ്നം ഉള്ളവരെ ഏതൊക്കെ ഭക്ഷണങ്ങൾ മാറ്റിവെക്കണം എന്നുള്ളതാണ് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്.

ഏറ്റവും കൂടുതൽ കുടലിനെ ഡാമേജ് ഉണ്ടാക്കുന്നതാണ് ഗ്ലൂട്ടൻ എന്നുപറയുന്ന എന്ന് പറയുന്നത് ഈ ഗോതമ്പിനും മൈദയിലും എല്ലാം കൂടുതൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഒന്ന് തന്നെയാണ് ആർക്കൊക്കെ ദഹന ബുദ്ധിമുട്ടോ മലബന്ധമോ അങ്ങനെയുള്ള ആളുകൾ നിർബന്ധമായും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് അവർക്ക് ഉള്ള ആളുകൾ ഒരു കാരണവശാലും ഗോതമ്പ് എന്തെങ്കിലും മൈദ വിവേച കഴിക്കാൻ പാടില്ല ഇതെല്ലാം തന്നെ അതുമായി ബന്ധപ്പെട്ടതാണ്.

ഒഴിവാക്കിയില്ലെങ്കിൽ ഈ വയറിന് ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ കൂടി കൂടി പോകും ഒരിക്കലും മാറത്തില്ല പിന്നെ കുറച്ചു കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം ചെറിയ രീതിയിൽ ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെടുന്നുണ്ട് എങ്കിൽ വലിയ കുഴപ്പമില്ല രണ്ടാമത്തെ ഭക്ഷണം എന്ന് പറയുന്നത് പാൽ ആണ് അലർജി ഉള്ള ആളുകളെ ലാപ്ടോപ്സ് ഇൻട്രോ ഉള്ള പാല് ഉൽപ്പനകളും മാറ്റിവെക്കേണ്ടി വരും അല്ലെങ്കിൽ പാൽ മാത്രം മാറ്റിയാൽ മതിയാവും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment