നിങ്ങളുടെ ലിം.ഗത്തിന് ശക്തിയില്ല എങ്കിൽ ഇതൊന്നും ചെയ്തു നോക്കൂ

എൻ്റെ അടുത്തു സ്ഥിരമായി വരുന്ന ഒരു അന്വേഷണമാണ് ഉദാഹരണക്കുറവ് ശീക്രസ്കലനം ഇതിനെ പറ്റിയുള്ള പലതരം കാരണം പലവർക്കും വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്നതും ഒരു ദാമ്പത്യ ജീവിതത്തിലെ വളരെയേറെ പ്രയാസകരമായ ഒരു അവസ്ഥയാണ് ഈ ഒരു ഫിസിക്കൽ ചെയ്യുന്നത് കാരണം തന്നെ അവരുടെ ഒരു ഇൻറലി പോലും നഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് കാണുന്നത്. വീട്ടിലേക്ക് പോലും പോകാൻ മടിക്കുന്ന ലേറ്റ് ആയി ചെന്ന് കാരണം.

എന്ന് പറഞ്ഞ് ഉറങ്ങാമല്ലോ എന്നുള്ള ഒരു കാരണമെല്ലാം പറയാം എന്ന് വിചാരിച്ച് അകപ്പെടുന്ന ഒരു അവസ്ഥ പോലും അവർക്ക് ഒരു ഡിപ്രഷൻ വരുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് 24 താഴെയാണെങ്കിൽ അത് മെയിന്റലി അത് ഒരു മെന്റൽ പ്രഷറിന്റെ അല്ലെങ്കിൽ സ്‌ട്രെസ് അവരുടെ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ കാരണമുള്ള ഒരു സ്ട്രെസ്സ് കാരണം വരുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണിത് നമുക്ക് ഒരു സൈക്കോളജിസ്റ്റ് പ്രശ്നങ്ങളൊക്കെ പറഞ്ഞു പരിഹരിച്ച് തീർക്കാവുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്.

പ്ലസ് ആണെങ്കിൽ നമ്മൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഭയപ്പെടേണ്ടതും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതും ആയ ഒരു അവസ്ഥയാണ് ഈ പറഞ്ഞത് കാരണം പുരുഷ ജനനേന്ദ്രിയം എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു ബലൂൺ പോലെയാണ് ഒരു എൻട്രി ഹോളുണ്ട് രക്തയോട്ടം വർധിക്കുന്നത് കൊണ്ടാണ് അതിൻറെ ആ ഒരു സൈസ് ചെയ്യുന്നതും അതിൻറെ ഒരു സ്ട്രെങ്ത് കിട്ടുന്നത്. എന്നാൽ ഈ ബലൂണിന്റെ ഒരു സൈഡിൽ ഒരു ബ്ലോക്ക് വെച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അത് കറക്റ്റ് ആയിട്ട് പ്രവർത്തിക്കില്ല അതേപോലെതന്നെ ഇവിടെയുള്ള ഒരു ബ്ലോക്കിന് കാരണം ബ്ലോക്ക് കാരണം തന്നെയാണ് ഉദ്ധാരണ കുറവ് ഉണ്ടാകുന്നതിനു കാരണം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *