പെട്ടെന്ന് ഒരാഴ്ച കൊണ്ട് 4 കിലോ കുറയ്ക്കാം

വണ്ണം കുറയ്ക്കുക എന്ന യജ്ഞത്തിൽ നിങ്ങൾ പല കുറിപ്പ് രാജ്യപ്പെട്ടിട്ടുള്ള ഒരു വ്യക്തിയാണോ പലപ്പോഴും പലരീതികൾ പരീക്ഷിച്ചിട്ടും പട്ടിണി കിടന്നിട്ട് പോലും വണ്ണം കുറയുന്ന പല ആൾക്കാരും എന്നാ മരുന്ന് കഴിച്ചിട്ടും പലതരത്തിലുള്ള വിപണിയിൽ കിട്ടുന്ന ഷേക്കുകളും പ്രോട്ടീൻസും ഒക്കെ മാറിമാറി കഴിച്ചിട്ടും എത്ര എക്സൈസ് ചെയ്തിട്ടും ഒരു കിലോ പോലും കുറയുന്നില്ല. അനുയോജ്യമായിട്ടുള്ള ഡയറ്റും എക്സസൈസും.

കൂടെ അത്യാവശ്യഘട്ടങ്ങളിൽ അതിനുവേണ്ട സപ്ലിമെൻറ്സും കഴിച്ചാൽ തന്നെ ഈ വണ്ണം നമുക്ക് വരുതിയിൽ ആക്കാൻ പറ്റി എന്നുള്ളത്. നമുക്ക് ഉറപ്പിച്ചു പറയാൻ പറ്റും.പലതരത്തിലുള്ള മരുന്നുകളും നമ്മൾ ഇപ്പോ ഉള്ള അസുഖങ്ങൾക്ക് കഴിക്കുന്ന മരുന്നുകളിൽ തന്നെ അല്പം മോഡിഫിക്കേഷൻ കുറയ്ക്കാൻ ഒത്തിരി സഹായിക്കുന്നതാണ്. ഇനി വണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ തന്നെയുള്ള മരുന്നുകളും ഇപ്പോൾ മോഡൽ മെഡിസിനിൽ ലഭ്യമാണ്.

ആത്മ സൈക്കിളോ എക്സ് എന്ന് പറയുന്ന ടാബ്ലറ്റ് രൂപത്തിൽ വരുന്ന നമ്മുടെ ഫൈബർ കണ്ടന്റ് ആയിട്ട് ഒത്തിരി കൂട്ടുന്ന ചില തരത്തിലുള്ള മരുന്നുകൾ ഉണ്ട് പോകാതിരിക്കാൻ എന്ന് പറയുന്ന മരുന്ന് പോലും ഈ വണ്ണം കുറച്ചു നിർത്താൻ ആയിട്ട് സഹായിക്കുന്നതാണ്. പറയാനായിട്ട് അല്ലെങ്കിൽ ഡയബറ്റിസ് കൂടെയുള്ളവർക്ക് വൈറ്റമിനിയുടെയും ഒമേഗയും സപ്ലിമെൻസ് വൈറ്റമിൻ കൂടിയവരിൽ വൈറ്റമിൻ ഡീ എഫിഷ്യൻസി ആണ് എന്നുള്ളത് പ്രത്യേകം കൗതുകകരമായ ഒരു കാര്യമാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *