നമ്മുടെ മുടി നല്ല സോഫ്റ്റ് ആക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ

പരിചയപ്പെടുത്താൻ പോകുന്നത് മുടി നല്ല സോഫ്റ്റ് ഉള്ള ഒരു വഴിയാണ് സാധാരണയായി ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട് എന്നാൽ പ്രത്യേകിച്ച് ഗുണം ഒന്നും കേൾക്കുകയും ഇല്ല മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ടാവുകയും പണം പോവുകയും ചെയ്യും എന്ന് മാത്രം ആയിരിക്കും നിങ്ങൾക്ക് കിട്ടിയിട്ടുള്ളത് അപ്പോൾ മുടി നല്ല സോഫ്റ്റ് ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് മാറാൻ സഹായിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തയ്യാറാക്കാവുന്ന ഒരു ഹോം റെമഡിയാണ് ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്.

അതിനായി നമുക്ക് ആദ്യം ചെയ്യേണ്ടത് ഒരു തേങ്ങയെടുത്ത് അതിന്റെ പാല് പിഴിഞ്ഞെടുക്കുക എന്നുള്ളതാണ് തേങ്ങ ചിരണ്ടാനും പാൽ എടുക്കാനും അറിയാത്തവർ ആരും ഉണ്ടാകും എന്ന് തോന്നില്ല അതുകൊണ്ട് ഞാൻ തേങ്ങ ചിരണ്ടി പാൽ തേങ്ങ പിഴിയുമ്പോൾ തേങ്ങയുടെ തലപ്പാ തന്നെ വേണം ഈ റെമഡി ഉണ്ടാക്കാൻ വേണ്ടി എടുക്കാനായിട്ട്. കറ്റാർ വാഴയുടെ ജെൽ ആണ് കറ്റാർവാഴയുടെ ജെല്ല് എന്താണെന്ന് നമുക്ക് എടുക്കാം ഈ തേങ്ങാ പാലിനോട് മിക്സ് ചെയ്തു കൊടുക്കണം.

നല്ലതുപോലെ ഇളക്കി. ഇനിയും നമ്മൾ സാധാരണ പോലെ തന്നെ മുടിയിലും തലയോട്ടിയിലും ഒക്കെ നല്ലതുപോലെ തേച്ചു കൊടുക്കണം എന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ ആണെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ഈ വിസർജനം തയ്യാറാക്കുമ്പോൾ ഇതിലേക്ക് ഒരു രണ്ടു മൂന്നു സ്പൂൺ ബീറ്റ്റൂട്ടിന്റെ ജ്യൂസ് ഒഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ തലമുടിയിൽ നല്ല കളർ ലഭിക്കും അതോടൊപ്പം തന്നെയുള്ള ഒരു ഗുണം മുടിക്ക് ഈ കളർ ചെയ്യുന്നത് യാതൊരു ദോഷവും ഉണ്ടാവില്ല ഒരു ഒരു മണിക്കൂർ നേരത്തേക്ക് വെയിറ്റ് ചെയ്യണം ഒരു മണിക്കൂർ ശേഷം നിങ്ങൾക്ക് ഇത് കഴുകി കളയാം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *