കാൽസ്യം കുറഞ്ഞാലുള്ള ചില പ്രശ്നങ്ങൾ

നമ്മുടെ ക്ലിനിക്കിൽ വരുന്ന ഒട്ടുമിക്ക പേഷ്യന്റ്സിന് ഉള്ള ഒരു പരാതിയാണ് സ്ത്രീയെ ആയിക്കോട്ടെ പുരുഷന്മാരായ കോട്ടകൾ ആയിക്കോട്ടെ അവർക്ക് എന്തെങ്കിലും വീഴ്ചയോ അല്ലെങ്കിൽ എന്തെങ്കിലും എല്ലുകൾ പെട്ടെന്ന് പൊട്ടിപ്പോകുന്നു എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത് എന്താണ് ഇതിനുള്ള കാരണം ഇതൊരു പക്ഷേ നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിലെ കാൽസ്യത്തിന്റെ ഡെഫിഷ്യൻസി മൂലമായിരിക്കാം നമുക്ക് എങ്ങനെയൊക്കെ ശരീരത്തിലേക്ക് എത്തിക്കാം.

എന്തൊക്കെയാണ് കാൽസ്യം കുറയാനുള്ള കാരണങ്ങൾ എന്നും നോക്കാം. കാൽസ്യം ഒരു മൂലകമാണ് തൈറോയ്ഡ് പുറകുവശത്ത് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ എല്ലിന്റെയും പല്ലിൻറെ കൂടാതെ മറ്റു പല മെറ്റബോളിസം ഫംഗ്ഷനിൽ ഒക്കെ ആവശ്യമായി വരുന്നുണ്ട് എങ്ങനെയാണ് നമുക്ക് കാൽസ്യം കുറഞ്ഞാൽ ഉണ്ടാവുന്നത് പ്രശ്നങ്ങൾ വരുന്നതെന്ന് നോക്കാം. പെൺകുട്ടികൾ ആയിക്കോട്ടെ അല്ലെങ്കിൽ ആൺകുട്ടികളായിട്ട് ആയിക്കോട്ടെ വരുന്നത്.

അവർക്ക് ശക്തമായിട്ടുള്ള മുടികൊഴിച്ചിലുണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ അവരുടെ നഖങ്ങളൊക്കെ പെട്ടെന്ന് പൊട്ടിപ്പോകുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടാണ് നമ്മൾ അവരോട് ചെയ്യാൻ പറയുകയും അവർക്ക് സാമാന്യ നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള കാഴ്ചകൾ ലെവലിൽ നിന്ന് കുറയുകയും ചെയ്യുന്ന അവസ്ഥയാണ് ഇപ്പോൾ കൂടുതലായിട്ട് കണ്ടുവരുന്നത് ഇനി ശേഷം അതായത് ആർത്തവവിരാമത്തിനുശേഷം സ്ത്രീകളിൽ അവർക്ക് ചെറിയ വീഴ്ചകളോ അല്ലെങ്കിൽ എവിടെയെങ്കിലും തട്ടല ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അവരുടെ ബോണുകളും പെട്ടെന്ന് പൊട്ടിപ്പോവാനുള്ള സാധ്യതയും കാണുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment