ശരീരത്തിലെ പല രോഗങ്ങളും മാറ്റാൻ ഈ ഒരു കാര്യം ചെയ്താൽ മതി

ടെൻഷൻ നിറഞ്ഞ ഒരു ജീവിതമാണ് നമ്മൾ പലരുടെയും ഈ ടെൻഷൻ തന്നെ നമ്മുടെ ബിപി കൂട്ടുന്നു കൊളസ്ട്രോൾ കൂട്ടുന്നു ഒക്കെ കൊണ്ടുവരുന്നു പോലെ ഒരു ചെറിയ രീതിയിലുള്ള ടെൻഷൻ നമ്മൾ അത്യാവശ്യമാണ് എന്ന് തന്നെ പറയാം. ആവശ്യമാണ് പക്ഷേ അത് അമിതമാകാനും പാടില്ല സ്ട്രെസ്സ് കുറക്കാനായി എന്തെല്ലാം മാർഗ്ഗങ്ങളാണ് നമുക്ക് ശീലിക്കാവുന്നത് നമ്മുടെ ആറ്റിട്യൂഡിൽ കൊണ്ടുവരാവുന്ന ചേഞ്ചസ് എന്തൊക്കെയാണ് എന്നല്ല.

നമുക്ക് നോക്കാം. ഒരു പാമ്പ് കയറിവന്നാൽ അല്ലെങ്കിൽ എന്തെങ്കിലും അങ്ങനെ ഒരു വലിയ മൃഗം നമ്മുടെ മുമ്പിൽ വന്ന് പെട്ടെന്ന് നമുക്ക് എന്ത് ചെയ്യാൻ പറ്റും അതിന് പലതരത്തിൽ നമുക്ക് റെസ്പോൺ ചെയ്യാം അല്ലെങ്കിൽ പാമ്പിന് പോകാൻ ഒരു വഴിയൊരുക്കാം ഇനി ഇതൊന്നുമല്ല ഉണ്ടാകാൻ സാധിക്കുന്നത് എന്നാൽ ഈ പലതും നമ്മുടെ കൺട്രോൾ അല്ലാത്ത കാര്യങ്ങളുണ്ട് 24 മണിക്കൂറും ഒരു കടുവ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു സിംഹം നമ്മുടെ കൂടെ തന്നെ എന്തെങ്കിലും.

ജോലി സ്ഥലത്തോക്കെ സ്ഥിരം അല്ലെങ്കിൽ ടെൻഷൻ കൊണ്ട് ജീവിതം തന്നെ മാറും അതുകൊണ്ട് നമുക്ക് ഈ ടെൻഷനെ മാനേജ് ചെയ്യാൻ പഠിക്കുക എന്നുള്ളതും ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യമാണ് പലപ്പോഴും നമ്മുടെ കൺട്രോളിൽ ഇല്ലാത്ത കാര്യങ്ങൾ വല്ലതും മുൻപിലോട്ട് വരുമ്പോൾ നമുക്ക് അതിനെ ഓടുള്ള റെസ്പോൺസ് മാത്രമേ നമുക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റുള്ളൂ.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment