ഇത് നമ്മൾ രാത്രി കാഴ്ച കൊണ്ട് ഉറങ്ങിക്കഴിഞ്ഞാൽ ഷുഗർ നോർമൽ ലെവലിലേക്ക് എത്തും

കൂടുതൽ ആളുകൾ കണ്ടിരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് ഡയബറ്റിസ് എന്ന് പറയുന്ന ഈ ഒരു അസുഖം നമ്മൾ എത്ര മരുന്ന് കഴിച്ചാലും ഒരിക്കലും കുറയുന്നുണ്ടാവില്ല എന്നിട്ട് പോലും പ്രോപ്പർ ആകുന്നില്ല അതുപോലെ അത് കാരണം പലതരത്തിലുള്ള കോംപ്ലിക്കേഷൻ ചില ആളുകൾ വേദന വരിക എന്തെങ്കിലും ഉണങ്ങാതിരിക്കാൻ അതുപോലെതന്നെ ഇത് എങ്ങനെ നമുക്ക് മാനേജ് ചെയ്യാം എന്നുള്ള കാര്യങ്ങളാണ് പറയാൻ പോകുന്നത്. അറിയേണ്ടത് ചില ആളുകളൊക്കെ തുടങ്ങുന്ന ഒരു സമയത്ത് പ്രശ്നമില്ല.

അല്ലെങ്കിൽ നോർമൽ റേഞ്ച് ആണെന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് തള്ളിക്കളയുന്ന ഒരു സ്വഭാവം ഉണ്ട് അത് തന്നെയാണ് വേറെ എന്തെങ്കിലും ഒരു ടെസ്റ്റിന് വേണ്ടി ഷുഗർ ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുകയാണെങ്കിലും എഫ്ബിഎസ് നോക്ക് ഫാസ്റ്റിംഗ് ഭക്ഷണം കഴിക്കാതെ നോക്കുന്ന സമയത്ത് നമുക്ക് അറിയാവുന്നതാണ് നൂറിന്റെ താഴെയാണ് നോർമൽ എന്നുള്ളത് പക്ഷേ എല്ലാരും വിട്ടുപോകുന്ന ഒരു സ്റ്റേജ് എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് പ്രീ ഡയബറ്റിക് സ്റ്റേജ് അല്ല ഒരു വാണിംഗ് നമ്മുടെ ശരീരം കാണിക്കുന്നതാണ്.

ഒരു 100 മുതൽ താഴെ ആയിരിക്കും ഭക്ഷണം കഴിച്ചത് കൂടിയത് കൊണ്ടായിരിക്കും ഈ ഒരു ഷുഗർ എന്നുള്ളത് കാണിച്ചിരുന്ന ഒരു സൈൻ ആവാം ഇത്.കൺട്രോൾ ചെയ്യാൻ വേണ്ടി ശ്രദ്ധിക്കണം അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ പിവിപിഎസ് ടെസ്റ്റ് ചില ആളുകളിലും 200 താഴെ 200 താഴെ 140 മുതൽ 200 താഴെ ആയിട്ട് വരുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ ഈ പറയുന്ന പോലെ പ്രീ ഡയബറ്റി കണ്ടീഷൻ ആയിരിക്കും. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *