ഈ പച്ചക്കറി കഴിച്ചു കൊണ്ട് മൂത്രത്തിലുള്ള കല്ല് മാറ്റിയെടുക്കാൻ കഴിയും

നടുവേദന തുടങ്ങിയ അടി വയർ വേദന ഛർദ്ദിക്കാൻ വരുന്നു മൂത്രം പോകുന്നില്ല ഒരു പരിധിവരെ കിഡ്നി സ്റ്റോൺ ആയിരിക്കും ആ അസുഖത്തെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ സംസാരിക്കാം. കാൽസ്യം പൊട്ടാസ്യം തുടങ്ങിയോ ശരീരത്തിന് ആവശ്യമുള്ള കാര്യങ്ങൾ എടുത്തുകൊണ്ട് ബാക്കിയുള്ളത് നമ്മുടെ കിഡ്നിയിലൂടെ പുറന്തള്ളപ്പെടുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. മൂത്രത്തിൽ കല്ലുകൾ ഉണ്ടാവുന്നത് ഇത് ഒരു മണൽത്തരിയുടെ വലുപ്പം മുതൽ പുരുഷന്മാരിലാണ് കാണുന്നത്.

മൂത്രത്തിൽ കല്ലുണ്ടാവുന്നു നോക്കാം ഒന്നാമത്തെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണവും വെള്ളം കുടിക്കുന്നതിന്റെ അളവ് കുറയുമ്പോൾ ജലാംശം കുറയുന്നത് വഴി രണ്ടാമതായിട്ട് തെറ്റായ ഭക്ഷണ രീതി ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുന്നത് കുറയുമ്പോഴും കൂടുതലായി കഴിക്കുന്നതും അതുപോലെ കൂടുതലായി കഴിക്കുന്നത് വഴിയും കൂടാം ഇതുപോലെതന്നെ വ്യായാമ കുറവ് അതുവഴി അമിതവണ്ണം ഉണ്ടാകും ഗൗട്ട് ഉള്ളവരിൽ ചില മരുന്നുകൾ കഴിക്കുന്നത്. ഒന്നാമതായി പറഞ്ഞത്.

കാൽസ്യം സ്റ്റോൺ ഇതാണ് ഏറ്റവും കൂടുതലായി കാണുന്നത് 70 മുതൽ 80 ശതമാനം വരെ കാൽസ്യം സ്റ്റോണുകളാണ് ഉണ്ടാകുന്നതാണ് ഇത് പ്രധാനമായും യൂറിനിന്റെ മൂലം ഉണ്ടാകുന്നതാണ് രണ്ടാമതായി പറയുന്നത് സ്റ്റുവയ്ട്ട് സ്റ്റോൺ പൊട്ടാസ്യം മഗ്നീഷ്യം ഇത് 10 മുതൽ 15 ശതമാനം വരെ മാത്രമേ കാണാറുള്ളൂ. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment