കൊളസ്ട്രോൾ ഈ ഭക്ഷണത്തിലൂടെ കുറച്ച് എടുക്കാൻ സാധിക്കും

പല രീതിയിലുള്ള ചോദ്യങ്ങൾ വരുന്നുണ്ട് കാരണം അങ്ങനെ വരുന്നതിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് എനിക്ക് സ്ഥിരമായി ചോദിച്ചിരിക്കുന്നത് ചോദ്യമാണ് കൊളസ്ട്രോൾ കുറയ്ക്കാനായി ചെയ്യേണ്ട കാര്യങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്നുള്ളത് സത്യം പറഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ കുറയ്ക്കാൻ കൂടി വേണ്ടിയുള്ളതാണ്. നീയൊരു ഡയറ്റ് ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ ഹാർട്ട് റിലേറ്റഡ് ആയിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്കും പ്രമേഹം കൊളസ്ട്രോൾ തുടങ്ങിയ പല പ്രശ്നങ്ങൾക്കും പരിഹാരമാർഗം തന്നെയാണ്.

പക്ഷേ ഇത് പ്രയാസം ബുദ്ധിമുട്ടില്ലാത്തവരെ ഇത് ഫുൾ അതേപോലെതന്നെ ഉൾപ്പെടുത്തണം ചെയ്യുക രോഗമുള്ളവർ ഡയറ്റ് ഫോളോ ചെയ്യുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്. അതായത് ഈ ഒരു ഡയറ്റ് നമ്മൾ ഉൾപ്പെടുത്തുന്നത് എന്ന് പറയുന്നത് ഇതിൽ നമ്മൾ ഉപ്പ് വളരെ കുറവാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത് ഉപ്പ് കൂടുതലുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ എല്ലാം നമ്മൾ ഇതിനകത്ത് ആയിട്ടുള്ള നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന എന്ത് ഭക്ഷണങ്ങൾ ആണെങ്കിലും പൊട്ടറ്റോ ഫ്രൈ.

തുടങ്ങിയ ഉപ്പ് ചേർക്കുന്ന എന്തൊരു ഐറ്റം ആണെങ്കിലും ഇതിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കുന്നത് നമുക്ക് വളരെയധികം ഗുണമാണ് ചെയ്യുന്നത്. പല കാര്യങ്ങളും ആയിട്ടുള്ള ഐറ്റംസ് നമുക്ക് കിട്ടുന്നുണ്ട് ഇതെല്ലാം നമ്മൾക്ക് ഉപേക്ഷിക്കുകയല്ല കുറക്കുകയാണ് വേണ്ടത് അത് നമ്മുടെ ശരീരത്തെ കൊളസ്ട്രോളിൽ നിന്നും ഷുഗറിൽ നിന്നും ഒരു പരിധിവരെ കുറച്ചാലും സഹായിക്കും. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment