ക്യാൻസറിനെ പോലും മാറ്റിയെടുക്കാൻ കഴിയുന്ന ഇതാ ഒരു കാര്യം

വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് കാണുന്ന ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾ ആയിട്ടുള്ള ഡയബറ്റിസ് കോളസ്ട്രോൾ പ്രമേഹം ഇവയുടെ മരുന്നുകളുടെ കൂടെ തന്നെ ഡയറ്റിൽ ഉൾപ്പെടുത്താൻ വേണ്ടിയിട്ടുള്ള ഒരു ഇല വർഗത്തെ കുറിച്ചാണ് പറയാൻ പോകുന്നത്. നമ്മുടെ വീടുകളിലും അതുപോലെതന്നെ പലപ്പറമ്പുകളിൽ കണ്ടുവരുന്ന മൾബറി എന്ന ചെടിയാണിത് കുറിച്ച് പറയുമ്പോൾ നമുക്ക് ആദ്യം ഓർമ്മ ഉണ്ടാകുന്നതാണ് പട്ടുനൂൽ പുഴു കൊണ്ട് സിൽക്ക് ഉണ്ടാക്കുന്നതാണ്.

ഇലകളിൽ ധാരാളം ആയിട്ട് പ്രോട്ടീൻസും അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ജീവിതത്തിലെ പല രോഗങ്ങളെയും കണ്ട്രോൾ ചെയ്യാനും നിയന്ത്രിക്കാൻ എനിക്ക് സാധിക്കും ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ചതുരപ്പയറിലാണ്. അതുപോലെതന്നെ ധാരാളം ആൻറി ഓക്സിജുകൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് അത് നമ്മുടെ ഏജിങ് നിയന്ത്രിക്കാനും സാധിക്കും നമുക്കറിയാം ഡയബറ്റ് രോഗികളുടെ ഡയബറ്റിസ് രോഗികൾ പെട്ടെന്ന് മേലിയുകയും അവയുടെ ഇമ്മ്യൂണിറ്റി കുറയുകയും.

ചെയ്യുമ്പോൾ പെട്ടെന്ന് വന്നുകഴിഞ്ഞാലും മാറാനുള്ള സമയം കൂടുതലായിരിക്കും ഭക്ഷണത്തിനുള്ള ഭക്ഷണം കഴിച്ചാലും അറിയാത്ത പോലെ തോന്നുക ഇടക്കിട മൂത്രശങ്ക അമിതമായിട്ടുള്ള വിയർപ്പ് ഉണ്ടാകും ഒരുപാട് സാധനങ്ങൾ കഴിക്കാൻ പാടില്ല ഒരുപാട് കുട്ടികൾ കഴിക്കുന്ന സമയത്ത് അത് നമ്മുടെ ശരീരത്തെ ദോഷമായി ബാധിക്കുകയും ചെയ്യും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment