ഇത് പ്രമേഹ രോഗികളിൽ ഉണ്ടെങ്കിൽ സൂക്ഷിക്കുക

ഡയബറ്റിസ് അല്ലെങ്കിൽ പ്രമേഹം ഷുഗർ രോഗികൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു വലിയ ബുദ്ധിമുട്ടാണ് കൈകാലുകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന തരിപ്പോ അല്ലെങ്കിൽ ചുട്ടു പുകച്ചിൽ ഇതിനൊരു പ്രധാന കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് മറ്റൊന്നുമല്ല ഞരമ്പ് നാഡീകളിൽ വരുന്ന കേടുപാടുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ദ്രവിച്ചു പോകുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ അതിനാവശ്യമുള്ള ന്യൂട്രീഷൻ അല്ലെങ്കിൽ പോഷകങ്ങൾ ലഭിക്കാത്തത് കാരണം അത് ഇല്ലാതായി പോകുന്നതും മാത്രമല്ല ഷുഗർ തന്നെ അതിന് വന്നതും.

ഒരു വലിയ ബുദ്ധിമുട്ട് തന്നെയാണ്. ഇത് കാരണം കൈകളിലും കാലുകളിലും വരുന്ന തരിപ്പവും അല്ലെങ്കിൽ ചുട്ടു പലപ്പോഴും എന്ന ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ അധികമായിരിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ അതിൻറെ കിഡ്നിയുടെ ഒരു ഫംഗ്ഷൻ തന്നെ വളരെ കുറഞ്ഞ നിരക്കിലാണ് അതുമല്ലാതെ മറ്റൊരു എല്ലാ രീതിയിലും തന്നെ പുരുഷന്മാരിൽ നോക്കി ഉണ്ടാവുന്നത് കാരണം പലപ്പോഴും അതേപോലെതന്നെ ലിംഗ ബല കുറവും പെട്ടെന്നുള്ള സ്കലനവും.

ഷുഗറിൽ വരുന്ന ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ തന്നെയാണ് അമിതമായുള്ള ക്ഷീണം അല്ലെങ്കിൽ എല്ലാ ശരീരഭാഗത്തും വരുന്ന വേദനകൾ തരിപ്പുകൾ ഇതല്ലറ്റിനുമുള്ള ഒരു നല്ലൊരു പ്രതിവിധിയെ കുറിച്ചാണ് ഈ ഒരു വീഡിയോ നമ്മൾ സംസാരിക്കുന്നത്. പലരും പറയുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഷുഗർ രോഗം ഉണ്ടെങ്കിൽ കൂടെ എനിക്ക് അതിന്റേതായിട്ടുള്ള ഒരു കുഴപ്പങ്ങളും ഞാൻ എന്റെ ശരീരത്തിൽ ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് മറ്റൊരു മാറ്റങ്ങളും വരുത്തിയിട്ടില്ല ജീവിതശൈലിയിൽ ഞാൻ ഇഷ്ടമുള്ളതെല്ലാം കഴിക്കുന്നുണ്ട് അഭിമാനത്തോടെ തന്നെ പറയുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment