ഈ മരുന്ന് നിങ്ങളുടെ പ്രതിരോധ ശക്തി കുറയ്ക്കുന്നു എന്ന് മനസ്സിലാക്കുക

പ്രതിരോധശക്തി കുറയുന്നത് കൊണ്ടാണ് അണുബാധകളും ക്യാൻസറും ഉണ്ടാകുന്നത് ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒട്ടുമിക്ക മരുന്നുകളും വേദനസംഹാരികളും സ്റ്റിറോയ്ഡ് പോലുള്ള മരുന്നുകളും ഒക്കെ പ്രതിരോധശേഷി കുറയ്ക്കുന്നതിലൂടെയാണ് രോഗലക്ഷണങ്ങളെ കുറിക്കുന്നത്. പ്രതിരോധിക്കാനും ഒരിക്കൽ വന്നാൽ അതിൽ നിന്നും മോചനം നേടാനും മരുന്നുകളുടെ ഉപയോഗം ഒഴിവാക്കാനും കഴിയും ആദ്യം നമ്മൾ എവിടെയാണ് ഇമ്മ്യൂൺ സിസ്റ്റം ഉള്ളത് എന്ന് മനസ്സിലാക്കണം.

സെല്ലിനും പ്രൊട്ടക്ട് ചെയ്തുകൊണ്ടാണ് രാജ്യത്തിനൊക്കെ ചൈന വൻമതിൽ എന്നുപറയുന്നതുപോലെ നമ്മളുടെ ഒരു വൻ മതിലു പോലെയാണ് നമ്മുടെ പ്രൊട്ടക്റ്റ് ചെയ്തു നിൽക്കുന്ന സ്കിൻ അതുപോലെ ഉള്ളിലാണ് എല്ലാത്തിലും ഓപ്പൺ ചെയ്യുന്ന എല്ലാ അതാണ് പ്രൈമറി എന്ന് പറയുന്നത്. പിന്നെ ഉള്ളത് നമ്മളുടെ ബ്ലഡ് നമ്മുടെ എല്ലാ ഭാഗത്തേക്കും ചെയ്തുകൊണ്ടിനകത്താണ് നമ്മളുടെ ഇമ്മ്യൂൺസ് എന്ന് പറയുന്നതും അതുപോലെതന്നെ ഈ ആന്റി ബോഡിസും ഇതിനകത്ത് കുറെ കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ട്.

പുറത്തുവന്നു നമ്മുടെ ബ്ലഡ് രക്തക്കുഴലുടെ പുറത്തോട്ട് വരികയും എവിടെയെങ്കിലും ആരെങ്കിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ അവരെ പിടിക്കാനുള്ളതാണ്. ശരിക്കും ബ്ലഡ് ഒരു ടിഷ്യു ആണ് എന്ന് മാത്രം മറ്റുള്ള ലിവറും കയ്യും കാലും പോലുള്ള എല്ലാവർക്കും കൊടുക്കുന്നതും ഓക്സിജനും എല്ലാം കൊടുക്കേണ്ടത് ബ്ലഡ് ആണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment