മൂന്നു മിനിറ്റ് കൊണ്ട് ഷുഗർ ലെവൽ കുറച്ച് എടുക്കാം

യാതൊരു മരുന്നും കഴിക്കാതെ തന്നെ ഒരു 50 മില്ലിഗ്രാം കുറയ്ക്കണം എന്നുണ്ടോ പലപ്പോഴും ഷുഗർ രോഗികളിൽ പിറ്റേദിവസം എന്തെങ്കിലും സർജറി ചെയ്യേണ്ടവർക്ക് സർജറിയോ എന്തെങ്കിലും പ്രോബ്ലം ചെയ്യേണ്ടപ്പോൾ എത്ര ഇൻസുലിൻ കൂട്ടിക്കൊടുക്കുന്ന എത്ര ഭക്ഷണം കുറച്ച് കഴിച്ചെന്നാലും എത്ര മരുന്നുകൾ അഡിഷണൽ ആയിട്ട് ആഡ് ചെയ്താലും ഈ ബിപിയും ഒന്നും കുറഞ്ഞു വരാതിരിക്കും അങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് അങ്ങനെ മാത്രം.

ഷുഗർ കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് ഒരു പ്രത്യേക തരം എക്സസൈസും ഡയറ്റുമാണ് ഞാൻ നിർദ്ദേശിക്കുന്നത് വെറും മൂന്ന് മിനിറ്റിൽ ഷുഗർ നമുക്ക് കുറയ്ക്കാം വേണ്ടി ഫാസ്റ്റിംഗ് കുറച്ചു കാണിക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രമാകരുത് എല്ലാ ദിവസവും നമുക്ക് പ്രാക്ടീസ് ചെയ്താൽ നമ്മുടെ ഡയബറ്റിസ് അത്ര കണ്ട്രോളിൽ ആക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് സാധിക്കും. ഇതിന് വേണ്ട വ്യായാമത്തിന്റെ ഒരു പേരാണ് എച്ച് ഐ ടി അഥവാ ഹൈ ഇന്ത്യൻ സിറ്റി ഇൻറർ ട്രെയിനിങ് എന്ന് പറയുന്ന രണ്ടാമത്.

ഇതിന്റെ ഡയറ്റ് ഭക്ഷണ കാര്യങ്ങൾ ഇത് രണ്ടും നമുക്ക് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം. എച്ച് ഐ ഐ ടി എന്ന് പറയുന്നത് ഹൈ ഇന്ത്യൻ സിറ്റി ഇൻറർ ട്രെയിനിങ് എന്ന് പറയുന്ന സംഗതിയിൽ നമ്മൾ ഉൾക്കൊള്ളിച്ചിരിക്കുന്നത് ഒരു 30 സെക്കൻഡ് നേരത്തേക്ക് നമ്മുടെ ഹാർട്ട് റേറ്റ് ഒരു 140 എങ്കിലും വരെ ഉയരുന്ന രീതിയിൽ ഉള്ള ഒരു വർക്ക് ഔട്ടാണ് 30 സെക്കൻഡ് എന്ന് പറയുന്നത് അര മിനിറ്റ് ഉള്ളൂ എന്നുള്ളത് നമുക്ക് പ്രത്യേകം ഓർക്കാം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *