നടുവേദന പെട്ടെന്ന് തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാം

എല്ലാവർക്കും പരിചയമുള്ള അസുഖമാണ് അതിന് ഒരുപാട് ചികിത്സാരീതികളും ചികിത്സാരീതിയെക്കുറിച്ച് മനസ്സിലാക്കാനായിട്ട് ശ്രമിക്കുക. ഒരു വ്യക്തി നടുവേദനയുമായി ഡോക്ടർ സമീപിക്കുമ്പോൾ ആദ്യം അത് എന്തുകൊണ്ടാണ് എന്ന് നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കേണ്ടതാണ് പല അവയവങ്ങളുടെ അസുഖങ്ങൾ മൂലവും നടുവേദന വരാറുണ്ട് എങ്കിലും നമ്മൾ പ്രധാനമായും ഡിസ്ക് ചെയ്യുന്നത് കുറിച്ചുള്ള ചർച്ച ആയതുകൊണ്ട് എന്നുള്ളത് പരിശോധനയിൽ മനസ്സിലാക്കാൻ സാധിക്കും.

അതുകഴിഞ്ഞ് നമ്മളെ ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ ചെയ്ത എക്സർസൈസ് എന്നുള്ള നൂതനമായിട്ടുള്ള ഇൻവിറ്റേഷൻ മുഖാന്തരം നമ്മൾ കറക്റ്റ് ആയിട്ട് ഡയഗ്നോസിസ് കൺഫോം ചെയ്തതിനുശേഷം നമ്മള് ഓപ്പറേഷൻ വേണമെങ്കിൽ അതിനുള്ള രീതികൾ നൽകുകയാണ് വേണ്ടത്. ഓപ്പറേഷനിലേക്ക് വരികയാണെങ്കിൽ മുൻകാലങ്ങളിൽ ചെയ്തിരുന്നത് തുറന്നിട്ടുള്ള സർജറിയാണ് അത് പിന്നീട് എന്നിട്ടുള്ള ഒരു സർജറിയിലേക്ക് എത്തിനിൽക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ്.

ഒരു എൻഡോസ്കോപിക് എന്ന് പറയുന്ന റിയലി മിനിമലി ഇൻവെസ്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു സാഹചര്യത്തിൽ നമ്മൾ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത് പോലുമില്ലാത്ത ഒരു സെൻറീമീറ്റർ താഴെ മാത്രം മുറിവുള്ള ഒരു സർജറിയാണ് ഇത് നമ്മൾ ഒരു നട്ടെല്ലിന്റെയോ അതിനെ ചുറ്റിയിട്ടുള്ള മസിലിനെയോ ഒന്നും ചെയ്യാതെ ഒരു ചെറിയ ഗ്യാപ്പിലൂടെ നമ്മൾ എൻഡോസ്കോപ്പ് കടത്തി എവിടെയാണെന്ന് റിമൂവ് ചെയ്യുക എന്നുള്ളതാണ് നമ്മൾ ചെയ്യുന്നത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *