കട്ട താടിയും മീശയും വരാനായി ചെയ്യേണ്ടത്

രോമവളർച്ച കൂടാൻ ഷേവിങ് ഒരു കാരണമാകുന്നു ഇതിനെ രണ്ട് തരത്തിലുള്ള റിഫ്ലക്ഷൻസ് ഉണ്ട് ആൺകുട്ടികൾക്ക് ചെറിയ മീശയും താടി എന്നാൽ ഉള്ളതും കൂടെ പോകുമോ എന്നൊരു സംശയം പെൺകുട്ടികൾക്ക് ഇല്ലാത്ത രോമങ്ങൾ വരുമ്പോ ഷേവ് ചെയ്യുന്നതുകൊണ്ട് മാത്രം രോമം കൂടി പോകുമോ എന്നൊരു സംശയം. രോമ വളർച്ച എന്നത് അല്ലെങ്കിൽ ഹെയർ എന്ന് പറയുന്നത് എന്താണ് എന്ന് നമ്മൾ ആദ്യം മനസ്സിലാക്കണം പുറത്തേക്ക് പതുക്കെ പതുക്കെ തള്ളിവരുന്നതിനെയാണ്.

മുടിയും രോമവും ഒക്കെയായിട്ട് നമ്മൾ കാണുന്നത് അത് ഒരു ചെടി പോലെ ഇരിക്കും എന്ന് പറഞ്ഞൊരു ഭാഗമുണ്ടെങ്കിലും അത് ചെടി പോലെയല്ല വളർച്ച എന്ന് ഒരു പ്രത്യേക ഓർക്കുക അതുകൊണ്ട് തന്നെ ചെടിക്ക് വളം ഇടുന്നത് പോലെ അതിനെന്തെങ്കിലും എന്നെയോ മറ്റ് ലേഖനങ്ങളൊക്കെ വാരി തേക്കുന്നത് കൊണ്ട് ഒരു പരിധിയിൽ കൂടുതൽ ഗുണം ഒന്നുമില്ല എന്നുള്ളതാണ് സത്യം. 2 അതിനുള്ള നോട്ട്സ് നമ്മൾ അകത്തേക്ക്.

സപ്ലിമെന്റ് ചേരുന്നാൽ മാത്രമേ അതിൻറെ വളർച്ചയ്ക്ക് കൂടുതൽ ഗുണം ചെയ്യത്തുള്ളതാണ് എണ്ണകളിൽ ഭയങ്കര ഇമ്പ്രെസ്റ് ആയിട്ട് നമ്മൾ മുടി വളരാനായിട്ട് പോലുള്ള സാധനങ്ങളൊക്കെ തേച്ചു എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞ് ആൺകുട്ടികൾ ചെയ്യാറുണ്ട് അതിനൊന്നും വലിയ മാറ്റങ്ങൾ ഉണ്ടാവില്ല എന്നുള്ളതിന്റെ കാരണമാണ് പറഞ്ഞത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment