നിങ്ങൾക്ക് ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞ ഉടനെ ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെടുന്നതിന്റെ കാരണങ്ങൾ ഇതൊക്കെയാണ്

നമ്മൾ ഭക്ഷണം കഴിച്ചതിനു ശേഷം ഭയങ്കരമായ ക്ഷീണം അനുഭവിക്കാറുണ്ട് ഉച്ചയ്ക്ക് ഫുഡ് കഴിക്കുന്നു ഫുഡ് കഴിച്ചതിനുശേഷം നമുക്കൊന്ന് കടക്കണം എന്ന് തോന്നുന്നു അല്ലെങ്കിൽ എവിടെയെങ്കിലും ഇരുന്നാൽ മതി അല്ലെങ്കിൽ എന്താ പറയാ ആരോട് സംസാരിക്കുകയാണ് ഒരു കാര്യം ചെയ്യണം എന്നുള്ള ഒരു തോന്നൽ മടി ക്ഷീണം ഉറക്കം എന്നുള്ള രീതിയാണ് നമുക്ക് തോന്നുന്നത് എങ്കിൽ കാരണമെന്നാണ് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത്.

നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഏറ്റവും ഡെയിഞ്ചറൈസ് ഡേയ്സ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഹോർമോൺ എന്ന് പറയുന്നത് ഇൻസുലിൻ ആണ് പ്രമേഹത്തിലേക്ക് പോകുന്നുണ്ട് എന്നുള്ള ഒരു ക്ലിയറായിട്ടുള്ള ഒരു ഐഡിയ തരുകയാണ് ഈ ഒരു സിംറ്റം ഉള്ള ആളുകളിൽ ഇത് വളരെ കോമൺ ആയിരിക്കും ഒരു കാര്യം ചെയ്യാനുള്ള താല്പര്യം തോന്നാതിരിക്കുക മടി ഉണ്ടാകുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു കണ്ടീഷനാണ് ഇൻസുലിന്റെ ഈ ഒരു വ്യത്യാസം മൂലം നമ്മുടെ ഷുഗർ ലെവൽ.

പെട്ടെന്ന് കുറയുകയും കൂടുമ്പോൾ ഫുഡ് കഴിച്ചു കഴിയുമ്പോൾ അങ്ങനെയാണ് വയർ സംബന്ധമായ ഫുഡ് ബന്ധപ്പെട്ട കാര്യങ്ങളിലും അസിസ്റ്റൻസ് ഉള്ള ആളുകളിലും കണ്ടു വരുന്ന കോമനായി പ്രശ്നമാണ് ഫുഡ് കഴിച്ചതിനു ശേഷം ഇങ്ങനെ ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെടുന്നത്. അങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും കുഴപ്പങ്ങൾ നിങ്ങൾക്കുണ്ട് എന്ന് തോന്നിക്കഴിഞ്ഞാൽ നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് ഫാസ്റ്റിംഗ് ഇൻസുലിൻ എന്ന് പറയുന്ന ടെസ്റ്റ് ആണ് നിങ്ങൾ എടുക്കേണ്ടത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *