നിങ്ങളുടെ മുഖത്തിന് പ്രശ്നങ്ങൾക്കുള്ള പരിഹാരം

ചെറിയ കുനിപ്പോ ചെറിയ കുരുക്കണോ അല്ലെങ്കിൽ ചെറിയ നിറവ്യത്യാസം കണ്ടാൽ പോലും നമ്മുടെ കുട്ടികൾക്കൊക്കെ ഭയങ്കര ടെൻഷൻ ഉണ്ടാക്കുന്ന ഒരു സംഗതിയാണ് പ്രത്യേകിച്ചും ടീനേജ് പ്രായത്തിലുള്ള പെൺകുട്ടികൾക്ക് ആൺകുട്ടികൾക്കും അത് അല്പം ഭയവും ചിലപ്പോൾ നിരാശയും ഈ മുഖക്കുരു ഒന്നു മാറുന്നില്ലല്ലോ എന്ന് ഓർത്ത് ഭയങ്കര സങ്കടവും ഒക്കെ വരാനുള്ള സാധ്യത ഇതിൽ നിന്നും ഉണ്ടാകാറുണ്ട് മെഡിസിൻസ്.

എന്തെങ്കിലും വാങ്ങിച്ച് തേച്ച് അല്പം നോക്കി ഒറ്റമൂലികൾ ഒക്കെ പരീക്ഷിച്ചു ഒരുതരത്തിലും മാറുന്നില്ല എന്ന് കാണുമ്പോഴാണ് ഡോക്ടർമാരുടെ അടുത്ത് എത്തുക. തല മറന്ന് എണ്ണ തേക്കണം എന്നാണ് പറയുന്നത് ഒരു നേരത്തെ ഒരു കോട്ട് ഓഫ് ഓയിൽ ഇട്ട് ഒരു അരമണിക്കൂർ വെയിറ്റ് ചെയ്തിട്ട് വളരെ സോപ്പ് കൊണ്ട് കുളിക്കുക എന്നുള്ളതാണ് ഓയിലുകളും ഒക്കെ കൊടുക്കാറുണ്ട് ഉദാഹരണത്തിന് സോപ്പുകൾ ഉണ്ട് പ്രത്യേകിച്ച് ഡാൻഡ്രഫ് ഉള്ളവർക്ക് പറയുന്നത്.

തന്നെ അലർജിയിൽ നിന്നുണ്ടാകുന്ന അത് വീണ്ടും അലർജിക് റിയാക്ഷൻ ഉണ്ടാക്കാവുന്ന ഒരു സംഗതിയാണ് നമ്മുടെ ഈ തോളിലും കഴുത്തിലും ഒക്കെ വീണു കഴിയുമ്പോഴേക്കും ഇത് മൂലം ഉണ്ടാകും അതുകൊണ്ടാണ് പൂർണമായിട്ടും തോളിലെ ഒരു ലാഞ്ചന പോലും സപ്ലിമെൻറ്സും നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്തണം അത് ഭക്ഷണമായിട്ട് കിട്ടിയിട്ടില്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മൾ കുറച്ച് ചിലപ്പോൾ ക്യാപ്സ്യൂൾ ആയിട്ടോ ടാബ്ലറ്റ് ആയിട്ടും കഴിക്കേണ്ട ആവശ്യമുണ്ടാവും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *