ഇത് ഭക്ഷണത്തിനുശേഷം കഴിച്ചു നോക്കൂ മാറ്റം തിരിച്ചറിയാം

ഏതാണ് ഈ പരമപ്രധാനമായ അഞ്ച് മണിക്കൂർ അത് രാത്രി 7 മണി മുതൽ നമ്മൾ കിടക്കുന്നതിന് മുൻപുള്ള ഏകദേശം 12 മണി വരെയുള്ള സമയമാണ് ഈ സമയത്ത് നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം അതിനുശേഷം കിടന്നുറങ്ങുക ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ അതേപോലെ ശരീരത്തിൽ കൊഴുപ്പ് സാധ്യതയുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ നമ്മൾ ഈ സമയത്ത് ചെയ്യുന്ന ഓരോ കാര്യങ്ങളും അത് വെള്ളം കുടിക്കുന്നത് മുതൽ വ്യായാമം ചെയ്യുന്നത് മുതൽ മൊബൈലിൽ കുത്തുന്നത്.

വരെ നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിൽ വ്യക്തമായ പ്രതിഫലനം ഉണ്ടാകും എന്നുള്ളത് പ്രത്യേകം ഓർക്കുക നമ്മൾ ഏഴുമണിക്ക് ശേഷം ഒരുപാട് വെള്ളം കുടിക്കാതിരിക്കുകയാണ് നല്ലത് കാരണം ഏഴുമണിക്ക് ശേഷം കുടിക്കുന്ന വെള്ളമെല്ലാം രാത്രി സമയത്ത് ഉറക്കത്തിന് ഇടയിൽ ചിലപ്പോൾ മൂത്രം ഒഴിക്കാൻ ആയിട്ട് എണീറ്റ് പോകേണ്ടതായിട്ടും അത് നിദ്രയിൽ തന്നെ തടസ്സപ്പെടുത്തുന്ന ആളുകൾ എന്തെങ്കിലും കഴിക്കുന്നവർ ഹൃദയത്തിന്റെ കുറവുള്ളവർ.

കിഡ്നിയുടെ പ്രശ്നമുള്ളവർ തുടങ്ങിയവർക്കെല്ലാം ഈ പ്രശ്നം അഭിമുഖീകരിക്കാറുണ്ട്. കുടിക്കേണ്ടതായിട്ടുണ്ട് എന്നുള്ളത് പ്രത്യേകം വൈകുന്നേരം 7 മണിക്ക് ശേഷമുള്ള വ്യായാമവും അഭികാമ്യമല്ല. കാരണം പലപ്പോഴും ഈ ഏഴുമണിക്ക് ശേഷം ജിമ്മിൽ ഒക്കെ പോയി ഭയങ്കരമായിട്ട് വർക്ക് ഔട്ട് ചെയ്യുമ്പോൾ നമ്മുടെ ശരീരം മുഴുവൻ വളരെ ആക്റ്റീവ് ആയിട്ട് നിൽക്കുന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ നമ്മുടെ ഉറക്കം ശരിയാകാതെ പോകും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *