മുട്ടുവേദന മാറ്റിയെടുക്കാൻ ഈ മൂന്ന് കാര്യങ്ങൾ ഒന്ന് ശ്രദ്ധിക്കുക

വളരെയധികം ആയി രോഗികൾ കടന്നുവരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് മുട്ടുവേദന. ഇരിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല ഇരുന്നിട്ട് എഴുന്നേൽക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല ഒത്തിരി ദൂരം നടക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല സ്റ്റെപ്പ് കയറി ഇറങ്ങാൻ പറ്റുന്നില്ല ഇതെല്ലാം ആണ് ഇപ്പോൾ കോമൺ ആയിട്ട് നമ്മൾ കേട്ടുവരുന്ന ഒരു കാര്യങ്ങൾ. തേയ്മാനം സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങൾ കൂടാതെ വേറെയും പലതരത്തിലുള്ള മുട്ടുവേദനകൾ വരാറുണ്ട് ഉള്ളത് ഒന്ന് നമുക്ക് വാദ സംബന്ധമായിട്ടും മുട്ടിനു വേദന വരാം മുട്ടുവേദനയാണ്.

മെയിൻ ആയിട്ട് പേഷ്യന്റ് ആ കണ്ടീഷനിലും പറയുന്ന ഒരു ഫീച്ചർ എന്ന് പറയുന്ന അതായത് നമ്മുടെ മുത്തിന്റെ ജോയിൻറ് അവിടെ ഫ്ലൂയിഡ് ആയിട്ടുള്ള കളക്ഷൻ വരുന്ന ഒരു സ്ട്രക്ചർ ഉണ്ട്. പിന്നെ പലതരം ലിഗമെന്റുകളും നമ്മുടെ മുത്തിനെ അറ്റാച്ച് ചെയ്ത് വരുന്നുണ്ട് അതായത് മുട്ടിനെ സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്ന സ്ട്രക്ച്ചറാണ് വരുന്നത് പ്രധാനമായിട്ടും പറയുന്ന ഒരു കാരണമെന്നു പറയുന്നത് മുട്ടിനു വേദന അല്ലെങ്കിൽ ഫുൾ റേഞ്ച് കിട്ടുന്നില്ല എന്ന് പറയുന്ന കണ്ടീഷൻസ് ആണ് ഈ കണ്ടീഷൻസ് എല്ലാം.

ഇതിൽ നമ്മൾ ഇപ്പോൾ കൂടുതലായിട്ട് ഫോക്കസ് ചെയ്യുന്നത് ഇതിൽ നമ്മുടെ കാലിലേക്ക് വരുന്ന നമ്മുടെ എല്ലാം ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് എന്ന് പറയുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ തരുണാസ്ഥി എന്ന് പറയുന്നത്. നമുക്ക് മുട്ടിന് ഒരു ഷോക്ക് അബ്സോർ അതായത് ഒരു പുരുഷനായിട്ട് ആക്ട് ചെയ്യുന്ന സാധനമാണ് ഇത് നമുക്ക് കാലക്രമേണ അതായത് കുറെ സമയം നമ്മൾ നിന്നുകൊണ്ട് ജോലി ചെയ്യാം അപ്പോൾ ഈ പാളികൾ തേഞ്ഞ് പോകാനുള്ള സാധ്യതയും കൂടുതലാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *