ഇനി ഗുരുവായൂരിൽ നെയ് വിളക്ക് വഴിപാട് കഴിച്ച് പെട്ടെന്ന് കയറാം

ഗുരുവായൂർ ക്ഷേത്രം എന്ന് പറയുന്നത് നമുക്ക് മനസ്സ് വല്ലാതെ പിടയുന്ന സമയത്ത് ഒരുപാട് ദുഃഖങ്ങൾ വന്നു ചേരുന്ന സമയത്ത് നമ്മൾ ഗുരുവായൂരപ്പൻ അടുത്തേക്ക് ഓടിപ്പോകും പോയി കണ്ടു എന്ന് പ്രാർത്ഥിച്ചു നടയിൽ ഒരു അല്പനേരം ഇരുന്നു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ദുഃഖങ്ങളും സങ്കടങ്ങളും ഒക്കെ പമ്പകടക്കും നമ്മൾ ഒരുപാട് പ്രയാസങ്ങൾ ആയിട്ടാണ് ക്ഷേത്രനടയിലേക്ക് ചെയ്യുന്നതെങ്കിൽ നമ്മള് കാര്യങ്ങളൊക്കെ ആ ദുഃഖങ്ങൾ ഒക്കെ.

നമ്മുടെ വ്യാകുലതകളും നമ്മൾ മറന്നു പോയി മറ്റേതോ ലോകത്ത് ഭഗവാൻറെ ഒരു വലയത്തിൽ അകപ്പെടുന്ന ഒരു കിട്ടാറുണ്ട്.പക്ഷേ ഇത്തരത്തിൽ ഉള്ള അനുഭവങ്ങൾ പല അത്ഭുതങ്ങളും ഫലം ആക്കി ലക്ഷക്കണക്കിന് ജനങ്ങൾ ഒഴുകിയെത്തുന്നത് ലക്ഷക്കണക്കിന് ജനങ്ങൾ പറയുമ്പോഴാണ് നമ്മളെ ഏറ്റവും നേരിടുന്ന വലിയ പ്രശ്നം ഗുരുവായൂര് പോകുമ്പോൾ അവിടെ തിരക്കാണ്.ഭഗവാന് ദർശിക്കണം എങ്കിൽ ചില സമയത്ത്.

മൂന്ന് നാല് അഞ്ച് മണിക്കൂർ നിന്ന് സെക്കൻഡുകൾ നിമിഷത്തിൽ നമുക്ക് കാണാൻ സാധിക്കുന്നത് ഏറ്റവും വലിയ വിഷമം എന്ന് പറയുന്നത് ഇത്രയും നേരം നിൽക്കുക അല്ലെങ്കിൽ അത്രയും നേരം മണിക്കൂറോളം എന്നുള്ളതാണ് പറയാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നതും അതുതന്നെയാണ്.നമ്മുടെ ഒരുപാട് ക്യൂ നിൽക്കാതെ നമുക്ക് പെട്ടെന്ന് ഭഗവാനെ കാണാനായിട്ട് പെട്ടെന്ന് ഭഗവാനെ ദർശിക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള ചില പൊടിക്കൈകൾ ഏറ്റവും നല്ല വഴി എന്ന് പറയുന്നത് അല്പം കോസ്റ്റലി ആയിട്ടുള്ള ഒരു വഴിയാണ് കുറച്ച് പണച്ചെലവുള്ള ഒരു വഴിയാണ് അതായത് നെയ്യ് വിളക്ക് വഴിപാട് എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് നമുക്ക് പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഉള്ളിലേക്ക് കയറാൻ കഴിയുന്നതാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment