തടി കുറയ്ക്കാൻ ഈ കാര്യങ്ങൾ ഒന്നും ചെയ്തു നോക്കൂ

ഇന്ന് കൂടുതലായി കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് ആളുകളെ പറയുന്നതാണ് അമിതവണ്ണം അല്ലെങ്കിൽ ഒ ബി സി റ്റി കൂടിവരുന്നത് ആളുകൾക്ക് അറിയാം വണ്ണം കൂട്ടുന്ന കാര്യം പലതരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാവും ഉണ്ടെന്നുള്ളത്. ഭക്ഷണം നിയന്ത്രിച്ചിട്ടും മാറാത്ത ഒരു ഒബിസിറ്റി മാറാൻ വേണ്ടി വണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടി എന്തൊക്കെയാണ് ചെയ്യേണ്ടത് നമുക്കറിയാം ഭക്ഷണം കൂടുതൽ കാരണമാണ് നമ്മൾക്ക് ഒരു പ്രശ്നമുണ്ടാക്കുന്നത്.

അതുപോലെതന്നെ തലച്ചോറിൻ്റെ ഞരമ്പുകൾക്ക് ആണെങ്കിൽ നമുക്ക് സ്ട്രോക്ക് പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് ചിലപ്പോൾ നമുക്ക് കാലുകളിലേക്ക് ഉള്ള ഒരു റെക്കോർഡ് ആയിരിക്കും പ്രശ്നം ഉണ്ടാവും അത് പോലെ ഉള്ളവർക്ക് എണ്ണം നമ്മൾക്ക് ഈ ഒരു രക്തക്കുഴലിൽ എന്തേലും പ്രശ്നം ഉണ്ടെങ്കിൽ അതിനനുസരിച്ച് മറ്റു പല തരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങൾ ഉണ്ടാവാറുണ്ട് നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ട ഒരു കാര്യം ഈ ഡയബറ്റിസ് ഉള്ള ആളുകൾ.

അതുപോലെതന്നെ അമിതവണ്ണം അതിൻറെ കൂടെ ഇടക്കിടക്ക് പോയിട്ട് രാവിലെ തന്നെയുള്ള ഷുഗർ ചെക്കിങ് ചെയ്യുന്നതിന് പകരം എച്ച്പി ചെയ്യുന്ന കൂടുതൽ ആളുകൾ പറയുന്നത് കാരണം ദീർഘകാലമായി ഒരു രണ്ട് മൂന്ന് മാസക്കാലം നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഗ്ലൂക്കോസ് അളവ് നോർമൽ ആണോ എന്നറിയാൻ വേണ്ടി ഉള്ളതാണ് അത് മനസ്സിലാക്കി ഉള്ള ഒരു പ്രമേഹത്തിന് തീവ്രത മനസ്സിലാക്കാൻ വേണ്ടി പറ്റും തിരിച്ചിട്ടുള്ള അഡ്വൈസ് കൊടുക്കാനും മെഡിക്കേഷൻ നമുക്ക് എത്രത്തോളം വേണം അല്ലെങ്കിൽ ചെറിയ ഒരു ലിസ്റ്റ് മോഡിഫിക്കേഷൻ മാത്രം മതിയോ എന്നറിയാൻ വേണ്ടിയിട്ടാണ് നമ്മളെ ഒരു ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നത്. നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഫാറ്റ് കൂടുന്ന കാരണം നമ്മുടെ മറ്റൊരു പ്രശ്നമാണ് ഹോർമോൺ ഇമ്പാലൻസ് എന്ന് പറയുന്നത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *