കഫം വന്ന് നിറയുന്നത് കുറയാനായി ചെയ്യേണ്ടത്

നമ്മളിൽ പലർക്കും ഉള്ള ബുദ്ധിമുട്ടാണ് വിട്ടുമാറാത്ത ചുമ അതുപോലെതന്നെ ജലദോഷം കഫക്കെട്ട് അലർജി ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടാകാം എന്നു പറയുന്നത്.എന്തൊക്കെ ശ്വാസനാളത്തിൽ കഫം വന്നുനിറയുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് ഇങ്ങനെ പറയുന്നത് ബാക്ടീരിയൽ വൈറൽ ഫംഗൽ ഇൻഫെക്ഷൻ ഒക്കെ ഉണ്ടെങ്കിൽ നമ്മൾ കഫക്കെട്ട് വരാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ്.
കഫം തങ്ങി നിൽക്കുന്ന അവസ്ഥ.

തോന്നുന്ന ജീവിതശൈലിയിലൂടെ നമുക്ക് കഫക്കെട്ട് എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാം എന്നുള്ളത് നോക്കാം. ആദ്യമായി ചെയ്യേണ്ടത് നമ്മൾ തണുത്തതും ഫ്രിഡ്ജിൽ വെച്ചതുമായ ഭക്ഷണങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക എന്നുള്ളത് തന്നെയാണ് കഫക്കെട്ട് കുറയ്ക്കാൻ ആയി നമുക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നത് നമ്മൾ കുളിക്കുന്ന സമയത്ത് മാത്രം തലയിൽ എണ്ണ തേയ്ക്കുക അത് വളരെയധികം നല്ലതാണ് ഉപ്പും മഞ്ഞളും ഇട്ട് ആവിപിടിക്കുന്നത്.

ഒരുപാട് ഗുണങ്ങളാണ് സൈനസൈറ്റിസ് എന്ന രോഗം ഉള്ളവർക്കും ഇതു മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നു തന്നെയാണ്. അതുപോലെതന്നെ കുളിക്കുന്ന സമയം പുലർച്ചെ മതി നല്ല രാത്രി കുളിക്കരുത് 10:00 അവർ ടൈം ഇൻ ഉള്ളിൽ വിളിക്കാം ചാൻസ് കൂടുതലാണ്. അതുപോലെതന്നെ ഇപ്പോൾ മഴക്കാലം ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ ഒരുപാട് നനഞ്ഞ വസ്ത്രങ്ങൾ ഒന്നും ഉപയോഗിക്കാൻ പാടില്ല.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *