മനസ്സിലാക്കേണ്ട ചില പ്രധാന കാരണങ്ങൾ

പല യുവജനങ്ങൾക്കും ഇതെന്താണെന്ന് അറിയാം എന്ന് പ്രായമായ പലർക്കും ഇത് എന്താണെന്ന് പോലും അറിയില്ല അതുപോലെ വൈഫ് സ്വാപ്പിങ് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ എന്താണ് അത് നമ്മുടെ മലയാളനാട്ടിൽ പോലും ഒരു വാർത്തയായത് ഞെട്ടിപ്പിച്ച ഒരു സംഭവമായിരുന്നു പങ്കാളികളെ പരസ്പരം വെച്ച് മാറുക അതിനു വേണ്ടി പ്രത്യേകം ടെലിഗ്രാം ഗ്രൂപ്പുകളും വാട്സാപ്പ് ഗ്രൂപ്പുകൾ ഉണ്ടാക്കി നമ്മുടെ നാട്ടിലൊക്കെ ഇങ്ങനെയൊക്കെ സംഭവിക്കുമോ നമ്മുടെ സംസ്കാരം.

എത്ര രീതിയിൽ മാറിപ്പോയോ എന്നൊക്കെ ഒരു പക്ഷേ നമ്മൾ ആലോചിച്ചു പോയേക്കാം.പലർക്കും തങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങളും മാനസികമായി പല പ്രശ്നങ്ങളും ഒന്നും ചർച്ച ചെയ്യാനായി ഒരു പ്ലാറ്റ്ഫോം ഇല്ല ഡോക്ടർമാർക്കും രോഗികൾക്കും എന്നെക്കുറിച്ച് തുറന്ന് സമ്മതിക്കാൻ ആയിട്ട് മടിയാണ് പേടിയാണ് ചമ്മല് അതുകൊണ്ട് ഇതുപോലുള്ള ലൈംഗിക വൈകൃതങ്ങളും ഇതുമൂലം ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങളും നമ്മുടെ സമൂഹത്തെ ആകെ നിൽക്കുകയാണ്.

ഗൾഫിൽ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന സമയത്ത് അങ്ങനെ പരസ്പരം ഒരുപാട് നേരം സംസാരിക്കുകയും അവർ പ്രണയബദ്ധരായി അതിലൊരു പങ്ക് പോലും പൈസ മുഴുവൻ നഷ്ടപ്പെട്ടത് പിന്നെ വിളിച്ചിട്ട് ഫോൺ എടുക്കുന്നില്ല ഫോണിൽ കിട്ടുന്നില്ല വേണ്ടി നമ്മുടെ നൽകി സ്പോർട്സ് ആൾക്കാരെ പറ്റിക്കുക എന്ന് പറയുന്നത് തന്നെ മറ്റൊരാളെ ഗ്രൂപ്പ് പോലും ഒരു പേഴ്സണൽ ആയിട്ട് ഉണ്ടാവില്ല വരികയും അഭിനയിക്കുന്ന സ്നേഹം കാണിക്കേണ്ടത് കൊഞ്ചിയും എല്ലാം ചെയ്തു എന്ന് വരാം.

പക്ഷേ ഇതുവരെ ഒരു തരത്തിൽ നമുക്ക് വിശുദ്ധ നിങ്ങൾ പൊട്ടൻ ആയിരുന്നു അതുകൊണ്ട് നിങ്ങൾ ഒരു അവസ്ഥ നമ്മുടെ കാണാറുണ്ട്.ഇങ്ങനെയുള്ള സൈക്കോളജി റേറ്റ് പോളിസി കൈകാര്യം ചെയ്യുമ്പോൾ കാര്യങ്ങൾ മോഷണം കൊല റേഷൻ തുടങ്ങിയ പല കാര്യങ്ങളും നമ്മുടെ സമൂഹത്തിൽ കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

 

 

Leave a Comment