കുട്ടികളിൽ ഉണ്ടാവുന്ന വയറുവേദനയ്ക്കുള്ള ചില പ്രധാന കാരണങ്ങൾ

നമ്മൾ ഇവിടെ പ്രതിപാദിക്കാൻ പോകുന്നത് കുട്ടികളിലെ വയറുവേദന കുറിച്ചാണ് കുട്ടികളിൽ സർവസാധാരണമായി കണ്ടുവരുന്ന ഒരു വയറുവേദന പല പ്രായക്കാരിലും കുട്ടികളിൽ തന്നെ തീരെ ചെറിയ കുഞ്ഞുങ്ങളിൽ നിന്ന് കൗമാരപ്രായക്കാർ വരെയുള്ള കുട്ടികളിൽ വയറുവേദന കണ്ടുവരാറുണ്ട് പല ഇനത്തിലും കാഠിന്യം കൂടിയത് ഉണ്ടാവാറുണ്ട് കാഠിന്യം കുറഞ്ഞ വേണ്ടവർ ഓരോ പ്രായത്തിലും പല കാരണത്താൽ വയറു വേദന ഉണ്ടാകാറുണ്ട്.

ഒരു ശരാശരി എടുക്കുകയാണെങ്കിൽ വയറുവേദന ഉള്ള കുട്ടികൾ അതിനൊരു 25 30 ശതമാനം വരെ ഉള്ള കേസും കുട്ടികളിലെ വയറുവേദന ആണ് നമ്മൾ സാധാരണ കാണാറുള്ളത് രാവിലെ ബന്ധപ്പെട്ട എഴുന്നേൽക്കുന്നു പല്ലു തേയ്ക്കുന്നു കുട്ടിക്ക് ഭക്ഷണം വാരി കൊടുക്കുന്നു ആഴ്ന്നു കുറച്ചുകൂടി വരുന്ന എനിക്ക് വയറു കഴുകുന്ന അമ്മ അച്ഛാ എനിക്ക് വയറു വേദനിക്കുന്നു എന്ന് കുട്ടിയെ സ്കൂളിൽ പോണ്ട മോനും മോളും ഉണ്ടെന്നു പറയുന്നു.

അങ്ങനെ അങ്ങനെ കുറച്ചു കഴിയുമ്പോഴേക്കും കൂട്ടികൊടുപ്പ് പൂരി വീട്ടിൽ കളിക്കാൻ തുടങ്ങുമ്പോഴേക്കും വയറുവേദന മാറി.പല കുട്ടികളും നമ്മൾ കാണുന്ന ഒരു സ്ഥിതിവിശേഷമാണ് കുട്ടികളുടെ വയറുവേദന ഒരു ഒരു സൈഡിൽ കാണുന്നതാണ് ഇങ്ങനെ വേദന ഇതുകൂടാതെ കാഠിന്യമേറിയ വയറുവേദന വരാം.കഠിനമായ വയറുവേദന ചർദ്ദി രക്തം പോകുന്നത് മലദ്വാരത്തിലൂടെ രക്തം പോകുന്നത് വയറിളക്കം മലബന്ധം വയറിൽ ഉരുളിച്ച എല്ലാം ചേർന്നുവരുന്ന വയറുവേദന കളും കുട്ടികളിൽ കാണാറുണ്ട് വയറുവേദന ഫംഗ്ഷണൽ റിംഗ് ട്രെയിൻ എന്ന് പറയുന്നു സാധാരണ കണ്ടു വരുന്ന വയറുവേദന സാധാരണ പൊക്കിളിനു ചുറ്റും ആയിരിക്കും അതിനു പ്രത്യേകിച്ച് കാരണങ്ങൾ ഒന്നും ഉണ്ടാവില്ല നോക്കിയാലും നെഗറ്റീവ് ആയിരിക്കും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment