അലർജി മാറ്റിയെടുക്കാനുള്ള ഒരു ജ്യൂസ് ഇതാ

ശ്വാസകോശത്തെ ബാധിക്കുമ്പോൾ തുമ്മൽ മാറാൻ ഒരു ഹോം റെമഡി അലർജി ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട് കണ്ണ് ചൊറിച്ചിൽ ആയിട്ട് വരാം ശ്വാസകോശത്തെ ബാധിക്കുമ്പോൾ ചുമ കഫക്കെട്ട് വലിവ് പ്രശ്നങ്ങളെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള ഒരു നല്ല ജ്യൂസ് പരിചയപ്പെടുത്താനാണ് ഇന്ന് വന്നിരിക്കുന്നത് നമ്മുടെ വീട്ടിൽ തന്നെ ഇരുന്നുകൊണ്ട് തയ്യാറാക്കാവുന്ന തന്നെയാണ്. ഏത് പ്രായത്തിലുള്ള ആളുകൾക്കും ഇത് ഉണ്ടാക്കി കുടിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ.

ഒത്തിരിയേറെ ഗുണങ്ങളും ഹെൽത്ത് ബെനിഫിറ്റ്സും ഉണ്ടാവും എന്ന കാര്യത്തിൽ യാതൊരു തർക്കവുമില്ല.നല്ല അത്യുഗ്രൻ ടേസ്റ്റ് ഉള്ള ഒരു ഹെൽത്ത് ട്രിം കൂടിയാണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്തൊക്കെ സാധനങ്ങളാണ് എന്തൊക്കെയാണെന്ന് നോക്കാം തുളസിയില മഞ്ഞൾപ്പൊടി ആവശ്യത്തിന് വെള്ളം സ്വല്പം ഉപ്പ് തേന് നെല്ലിക്ക എത്ര വേണം നമുക്ക് നല്ല പോലെ അരച്ച് എടുത്തതിനുശേഷം നമുക്ക് ഇത് ദിവസവും ഉപയോഗിക്കാവുന്ന തന്നെയാണ് ഇത് നല്ലൊരു മധുരമുണ്ട്.

പിന്നെ ഒരു ചെറിയ ഉപ്പുരസം ഉണ്ടാകും പിന്നെ നെല്ലിക്ക നല്ല ടേസ്റ്റ് ഉണ്ടാകുന്ന വീട്ടിൽ തന്നെ പ്രയോഗം അലർജി സ്പെഷ്യൽ ട്രിപ്പ് എന്ന് പറയുന്നത്.ഹൈപ്പർ സെൻസിറ്റിവിറ്റി കൊണ്ട് ഉണ്ടാകുന്ന പലതരം വസ്തുക്കളോട് നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ ശ്രദ്ധിക്കുന്ന കാര്യങ്ങൾ അവോയ്ഡ് ചെയ്യാൻ സംഗതികളൊക്കെ നോക്കിയിട്ടും നിന്നില്ലെങ്കിൽ തീർച്ചയായും യഥാസമയം അതിന് വൈദ്യസഹായം തേടേണ്ടത് അത്യാവശ്യകരമായ കാര്യമാണ് അതിനെ നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ടത് നമ്മൾ അലർജി പരമായ രോഗം നമ്മളിൽ കൂടുതലാണോ എന്ന് പരിശോധിച്ച് അത് മാറ്റാനുള്ള വഴികളാണ് ചെയ്തു പോകേണ്ടത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *